Bản quyền ©2022 | Tapchithethao.tv
© Chỉ được phát hành lại thông tin khi có sự đồng ý bằng văn bản của Tapchithethao.tv
Địa chỉ : 36 Trần Phú, Khâm Thiên, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam.
Liên hệ: @lucky27sky(telegram)

Tin thể thao mới nhất 24h qua - Tạp Chí Thể Thao

Tạp Chí Thể Thao - Tin thể thao 24h mới nhất. Tin tức thể thao bóng đá nóng nhất trong ngày được cập nhật liên tục và nhanh nhất.

NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ
Nhận định Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12: Tiếp đà hưng phấn
Nhận định Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12, Cup Liên đoàn Bồ Đào Nha. Với tinh thần đang lên rất cao khi cầm chân Porto cùng ưu thế sân nhà nên Mafra đang rất tự tin sẽ vượt qua Vizela trong trận đấu ngày hôm nay.
15 giờ trước
img
World Cup
13 giờ trước
Soi kèo Brazil vs Hàn Quốc, 02h00 ngày 06/12: Không có phép màuĐặt cược
Soi kèo Brazil vs Hàn Quốc, 02h00 ngày 06/12: Không có phép màu
SOI KÈO
13 giờ trước
Soi kèo thơm Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12: Trở lại mặt đấtĐặt cược
Soi kèo thơm Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12: Trở lại mặt đất
NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ
13 giờ trước
Nhận định Versailles vs Sedan, 0h00 ngày 6/12: Tiếp đà bất bạiĐặt cược
Nhận định Versailles vs Sedan, 0h00 ngày 6/12: Tiếp đà bất bại
NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ
13 giờ trước
Nhận định Bradford Park vs Telford, 2h45 ngày 6/12: Đáy bảng vùng lênĐặt cược
Nhận định Bradford Park vs Telford, 2h45 ngày 6/12: Đáy bảng vùng lên
NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ Nhận định Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12: Tiếp đà hưng phấn
Nhận định Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12: Tiếp đà hưng phấn
Nhận định Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12, Cup Liên đoàn Bồ Đào Nha. Với tinh thần đang lên rất cao khi cầm chân Porto cùng ưu thế sân nhà nên Mafra đang rất tự tin sẽ vượt qua Vizela trong trận đấu ngày hôm nay.
15 giờ trước
World Cup Soi kèo Brazil vs Hàn Quốc, 02h00 ngày 06/12: Không có phép màu
Soi kèo Brazil vs Hàn Quốc, 02h00 ngày 06/12: Không có phép màu
Soi kèo Brazil vs Hàn Quốc, 02h00 ngày 06/12, giải World Cup 2022. Các ông lớn đều chứng tỏ được vị thế của mình khi bước vào những trận knock-out.
13 giờ trước
SOI KÈO Soi kèo thơm Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12: Trở lại mặt đất
Soi kèo thơm Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12: Trở lại mặt đất
Soi kèo thơm Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12, Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha. Sau trận hòa bất ngờ trước Porto, Mafra được dự doán sẽ khó có được kết quả tốt ở lượt trận tiếp theo tại League Cup.
13 giờ trước

Kèo thơm hôm nay

Soi kèo thơm Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12: Trở lại mặt đất
Soi kèo thơm Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12: Trở lại mặt đấtĐặt cược
Soi kèo thơm Mafra vs Vizela, 3h45 ngày 6/12, Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha. Sau trận hòa bất ngờ trước Porto, Mafra được dự doán sẽ khó có được kết quả tốt ở lượt trận tiếp theo tại League Cup.

Nhận định

Xem thêm
Trực tiếp
Beijing Guoan Beijing Guoan
0 - 0 0'
Dalian Pro Dalian Pro
18:00 05/12
Hebei FC Hebei FC
VS
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
18:00 05/12
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
VS
Guangzhou Evergrande Guangzhou Evergrande
18:30 05/12
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen
VS
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
18:30 05/12
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
VS
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
20:00 05/12
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
VS
Apollon Larissas Apollon Larissas
20:15 05/12
Kallithea Kallithea
VS
AEK Athens B AEK Athens B
21:00 05/12
Crystal Palace U21 Crystal Palace U21
VS
Bristol City U21 Bristol City U21
22:00 05/12
Nhật Bản Nhật Bản
VS
Croatia Croatia
22:00 05/12
FC Avan Academy FC Avan Academy
VS
FC Pyunik FC Pyunik
22:00 05/12
Sturm Graz Sturm Graz
VS
Empoli Empoli
00:00 06/12
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
VS
CS Mioveni CS Mioveni
00:00 06/12
Versailles 78 Versailles 78
VS
Sedan Sedan
00:00 06/12
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
VS
Pendikspor Pendikspor
02:00 06/12
Brazil Brazil
VS
Hàn Quốc Hàn Quốc
02:45 06/12
Bradford Park Avenue Bradford Park Avenue
VS
AFC Telford United AFC Telford United
03:00 06/12
Ponferradina Ponferradina
VS
Burgos CF Burgos CF
03:45 06/12
CD Mafra CD Mafra
VS
Vizela Vizela
13:30 06/12
Shenyang City Public Shenyang City Public
VS
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Giờ Trận Đấu Tỉ lệ Tài xỉu 1x2
* vui lòng kéo ngang để xem thêm các chỉ số khác.
22:00
Nhật Bản Nhật Bản
Croatia Croatia
0.86
+1/2
1.08
1.00
2 1/4
0.92
3.80
3.25
2.08
02:00
Brazil Brazil
Hàn Quốc Hàn Quốc
1.06
-1 3/4
0.88
0.98
2 3/4
0.94
1.26
5.80
12.00
22:00
Sturm Graz Sturm Graz
Empoli Empoli
1.02
-1/4
0.78
0.99
2 3/4
0.81
2.27
3.25
2.70
03:45
CD Mafra CD Mafra
Vizela Vizela
1.00
+1/4
0.84
0.98
2 1/2
0.84
3.05
3.30
2.13
0 - 0
Trực tiếp
Beijing Guoan Beijing Guoan
Dalian Pro Dalian Pro
1.06
-1
0.82
0.98
2 3/4
0.88
1.60
3.80
4.70
18:00
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Guangzhou Evergrande Guangzhou Evergrande
0.78
-1
1.11
0.76
2 1/2
1.11
1.46
4.25
5.70
18:00
Hebei FC Hebei FC
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
0.89
+3 1/4
0.91
0.79
4 1/4
1.01
12.00
7.00
1.12
18:30
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
0.83
+3/4
1.05
1.04
2 3/4
0.82
3.90
3.70
1.74
18:30
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
1.09
-1/4
0.79
0.86
2 1/2
1.00
2.38
3.25
2.69
03:00
Ponferradina Ponferradina
Burgos CF Burgos CF
0.92
-0
1.00
1.01
2
0.89
2.72
2.90
2.72
00:00
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
CS Mioveni CS Mioveni
0.91
-1 1/4
0.97
0.94
2 1/2
0.92
1.38
4.15
6.10
00:00
Versailles 78 Versailles 78
Sedan Sedan
1.06
-3/4
0.78
0.76
2 1/4
1.06
1.82
3.35
3.70
00:00
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Pendikspor Pendikspor
0.90
-1/4
0.94
1.06
2 1/2
0.76
2.15
3.05
3.05
20:00
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
Apollon Larissas Apollon Larissas
1.06
-1
0.74
0.89
2 1/2
0.91
1.57
3.65
4.70
20:15
Kallithea Kallithea
AEK Athens B AEK Athens B
1.02
-1 1/4
0.78
0.95
2 1/4
0.85
1.40
3.90
6.50
20:00
Polisi Tanzania FC Polisi Tanzania FC
Azam Azam
1.03
+1/2
0.78
0.88
2
0.93
5.00
3.10
1.73
02:45
Bradford Park Avenue Bradford Park Avenue
AFC Telford United AFC Telford United
1.29
-1/4
0.61
1.06
2 1/2
0.76
2.54
3.05
2.41
02:00
FC Marisca Mersch FC Marisca Mersch
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
1.30
5.00
7.00
00:00
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
Karmiotissa Polemidion Karmiotissa Polemidion
0.92
-1
0.96
1.04
2 3/4
0.82
1.48
3.90
5.40
21:00
Crystal Palace U21 Crystal Palace U21
Bristol City U21 Bristol City U21
0.84
-1/2
0.92
0.83
3
0.93
1.83
3.75
3.25
02:00
Newcastle U21 Newcastle U21
Sheffield Utd U21 Sheffield Utd U21
2.30
4.20
2.25
02:00
Hull City U21 Hull City U21
Charlton Athletic U21 Charlton Athletic U21
2.25
4.20
2.30
19:40
Ahli Al-Fujirah Ahli Al-Fujirah
Hatta Hatta
0.71
+1
1.14
0.87
2 3/4
0.95
4.05
3.85
1.61
19:40
Al Bataeh Al Bataeh
Al-Jazira Al-Hamra Al-Jazira Al-Hamra
1.11
-1 1/2
0.74
0.95
3
0.87
1.39
4.45
5.60
19:40
City Club City Club
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
20.00
10.00
1.06
02:45
Coleraine Reserves Coleraine Reserves
Larne Reserves Larne Reserves
0.80
-3/4
1.00
0.83
3 3/4
0.98
1.62
4.75
3.50
02:45
Crusaders Reserves Crusaders Reserves
Linfield Reserves Linfield Reserves
0.88
-1/2
0.88
0.98
3 1/2
0.78
1.88
3.70
3.15
22:00
Etehad Alreef Etehad Alreef
Busaiteen Busaiteen
1.06
+1 1/4
0.70
0.86
2 1/2
0.90
8.90
4.35
1.29
22:00
Malkia Malkia
Buri Buri
0.73
-3/4
1.03
0.99
2 1/4
0.77
1.53
3.50
5.50
22:00
Al-Tadhmon Al-Tadhmon
Al-Najma Al-Najma
1.12
+1 1/4
0.65
0.94
2 3/4
0.82
9.00
4.50
1.27
18:30
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Zakho Zakho
0.95
-1/2
0.85
0.93
1 3/4
0.88
1.91
3.00
4.00
18:30
Arbil Arbil
Al-Naft Al-Naft
0.95
-0
0.85
0.80
1 3/4
1.00
2.70
3.00
2.55
21:00
Al Zawraa Al Zawraa
Naft Alwasat Naft Alwasat
0.78
-1/4
1.03
1.03
2
0.78
2.00
3.00
3.50
23:30
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
Al Shorta Al Shorta
2.15
3.00
3.20
02:30
Pescara Pescara
Taranto Sport Taranto Sport
0.67
-1
1.20
0.94
2 1/2
0.88
1.35
4.35
6.90
20:30
Real Monterotondo Real Monterotondo
US Palmese US Palmese
0.53
+1/4
1.43
1.15
3 1/2
0.68
1.01
23.00
126.00
22:00
FC Avan Academy FC Avan Academy
FC Pyunik FC Pyunik
0.90
-1/4
0.94
0.79
2
1.03
2.16
3.00
3.10
17:00
PFC Neftchi II PFC Neftchi II
FK Qabala II FK Qabala II
0.90
-1/2
0.90
0.95
3
0.85
1.91
3.60
3.20
20:00
Busoga United Busoga United
Bright Stars Bright Stars
3.00
2.75
2.40
01:30
St.-Truidense U21 St.-Truidense U21
FCV Dender EH U21 FCV Dender EH U21
0.86
-1 1/4
0.98
0.87
3
0.95
1.36
4.30
6.60
01:30
RS Waasland Beveren U21 RS Waasland Beveren U21
Lierse U21 Lierse U21
0.90
-1/2
0.94
0.93
3 1/4
0.89
1.90
3.80
3.05
02:00
Westerlo U21 Westerlo U21
Lommel SK U21 Lommel SK U21
0.98
-1/2
0.86
0.83
3 1/2
0.99
1.98
3.75
2.86
02:00
Deinze U21 Deinze U21
Kortrijk U21 Kortrijk U21
0.86
+1/2
0.98
0.93
3 1/4
0.89
2.84
3.80
1.98
02:00
RWD Molenbeek U21 RWD Molenbeek U21
AS Eupen U21 AS Eupen U21
0.89
+3/4
0.95
0.97
3 1/2
0.85
3.80
3.60
1.73
02:00
Excelsior Virton U21 Excelsior Virton U21
KV Oostende U21 KV Oostende U21
0.90
+1 3/4
0.94
0.75
3 3/4
1.07
6.90
5.60
1.25
World Cup
02:00 05/12
Anh Anh
3 - 0 FT
Senegal Senegal
22:00 04/12
Pháp Pháp
3 - 1 FT
Ba Lan Ba Lan
Giao hữu câu lạc bộ
23:30 04/12
Aris Thessaloniki Aris Thessaloniki
2 - 2 FT
Maccabi Haifa Maccabi Haifa
21:00 04/12
Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
3 - 3 FT
Standard Liege Standard Liege
21:00 04/12
Adana Demirspor Adana Demirspor
3 - 6 FT
Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
20:30 04/12
Umraniyespor Umraniyespor
2 - 2 FT
Partizani Tirana Partizani Tirana
20:00 04/12
NAC Breda NAC Breda
0 - 2 FT
Mechelen Mechelen
19:30 04/12
SC Cambuur SC Cambuur
1 - 1 FT
Heracles Almelo Heracles Almelo
19:00 04/12
Tenerife Tenerife
0 - 4 FT
Brondby IF Brondby IF
18:00 04/12
Seraing United Seraing United
0 - 2 FT
AEK Athens AEK Athens
18:00 04/12
Kortrijk Kortrijk
1 - 0 FT
Excelsior SBV Excelsior SBV
Trực tiếp
Heart of Midlothian Heart of Midlothian
0 - 1 1226'
Almeria Almeria
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
00:00 05/12
FC Arouca FC Arouca
1 - 1 FT
Leixoes Leixoes
Trung Quốc
Trực tiếp
Beijing Guoan Beijing Guoan
0 - 0 13'
Dalian Pro Dalian Pro
18:30 04/12
Guangzhou City Guangzhou City
1 - 2 FT
Shanghai Port Shanghai Port
18:30 04/12
Wuhan FC Wuhan FC
1 - 1 FT
Changchun Yatai Changchun Yatai
18:00 04/12
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
0 - 4 FT
Wuhan three town Wuhan three town
Serie B Italia
00:00 05/12
Benevento Benevento
0 - 1 FT
Palermo Palermo
21:00 04/12
Genoa Genoa
0 - 1 FT
Cittadella Cittadella
21:00 04/12
SudTirol SudTirol
1 - 1 FT
Frosinone Frosinone
21:00 04/12
Ascoli Ascoli
3 - 3 FT
Como Como
21:00 04/12
Brescia Brescia
0 - 2 FT
Reggina Reggina
21:00 04/12
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
0 - 0 FT
Perugia Perugia
21:00 04/12
Bari Bari
0 - 0 FT
Pisa Pisa
18:30 04/12
Spal Spal
2 - 3 FT
Modena Modena
Hạng 2 Tây Ban Nha
03:00 05/12
Levante Levante
1 - 0 FT
Malaga Malaga
00:30 05/12
Eibar Eibar
2 - 1 FT
SD Huesca SD Huesca
22:15 04/12
Racing Santander Racing Santander
0 - 1 FT
CD Lugo CD Lugo
20:00 04/12
Andorra CF Andorra CF
0 - 1 FT
FC Cartagena FC Cartagena
VĐQG Romania
00:00 05/12
Arges Arges
1 - 1 FT
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
20:30 04/12
CFR Cluj CFR Cluj
2 - 0 FT
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
18:15 04/12
Farul Constanta Farul Constanta
8 - 0 FT
FC Botosani FC Botosani
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
22:59 04/12
Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu
5 - 1 FT
Boluspor Boluspor
20:00 04/12
Adanaspor Adanaspor
2 - 2 FT
Goztepe Goztepe
17:30 04/12
Manisa BB Spor Manisa BB Spor
0 - 0 FT
Keciorengucu Keciorengucu
Hạng 2 Hy Lạp
20:00 04/12
Veria FC Veria FC
1 - 0 FT
Almopos Arideas Almopos Arideas
20:00 04/12
Panathinaikos B Panathinaikos B
0 - 1 FT
Panserraikos Panserraikos
20:00 04/12
Diagoras Diagoras
2 - 3 FT
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
20:00 04/12
AEL Larisa AEL Larisa
2 - 0 FT
Thesprotos Thesprotos
20:00 04/12
Proodeftiki FC Proodeftiki FC
0 - 4 FT
AE Kifisias AE Kifisias
19:30 04/12
Kalamata AO Kalamata AO
1 - 0 FT
AO Episkopis Rethymno AO Episkopis Rethymno
Cyprus Women Division 1
19:30 04/12
Yeroskipou FC (nữ) Yeroskipou FC (nữ)
0 - 4 FT
Omonia Nicosia (nữ) Omonia Nicosia (nữ)
19:30 04/12
Lefkothea Latisa (nữ) Lefkothea Latisa (nữ)
8 - 0 FT
Karmiotissa Chrisomilia (nữ) Karmiotissa Chrisomilia (nữ)
16:00 04/12
Aris Limassol (nữ) Aris Limassol  (nữ)
1 - 3 FT
Apollon Limassol LFC (nữ) Apollon Limassol LFC (nữ)
Albania Division 2
19:00 04/12
Apolonia Fier Apolonia Fier
0 - 1 FT
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Tanzania Ligue 1
22:59 04/12
Young Africans Young Africans
1 - 0 FT
Tanzania Prisons Tanzania Prisons
20:00 04/12
Geita Gold Geita Gold
2 - 2 FT
Mtibwa Sugar Mtibwa Sugar
Croatia 2.HNL
Trực tiếp
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
0 - 0 1155'
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
18:00 04/12
Balikesirspor Balikesirspor
1 - 1 FT
Adiyamanspor Adiyamanspor
18:00 04/12
Usakspor Usakspor
2 - 3 FT
Zonguldak Zonguldak
18:00 04/12
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
2 - 1 FT
Utkoi Utkoi
18:00 04/12
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
0 - 0 FT
Duzcespor Duzcespor
18:00 04/12
Nazillispor Nazillispor
2 - 0 FT
Somaspor Somaspor
18:00 04/12
Erokspor Erokspor
5 - 0 FT
Inegolspor Inegolspor
18:00 04/12
Pazarspor Pazarspor
1 - 1 FT
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
18:00 04/12
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
1 - 1 FT
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
18:00 04/12
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
1 - 2 FT
Ispartaspor Ispartaspor
18:00 04/12
Osmanlispor FC Osmanlispor FC
3 - 1 FT
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
18:00 04/12
Amedspor Amedspor
1 - 2 FT
Erzincanspor Erzincanspor
17:30 04/12
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
2 - 1 FT
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
17:00 04/12
Fethiyespor Fethiyespor
1 - 0 FT
Kirklarelispor Kirklarelispor
Hạng 2 Hungary
21:00 04/12
Szegedi AK Szegedi AK
1 - 1 FT
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
21:00 04/12
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
4 - 0 FT
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
19:00 04/12
Bekescsaba Bekescsaba
0 - 1 FT
FC Ajka FC Ajka
19:00 04/12
Szentlorinc SE Szentlorinc SE
1 - 1 FT
Kazincbarcika Kazincbarcika
19:00 04/12
MTK Hungaria MTK Hungaria
5 - 2 FT
Gyirmot SE Gyirmot SE
19:00 04/12
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
1 - 1 FT
SOROKSAR SOROKSAR
19:00 04/12
Dorogi FC Dorogi FC
1 - 0 FT
Pecsi MFC Pecsi MFC
19:00 04/12
Csakvari TK Csakvari TK
1 - 1 FT
Gyori ETO Gyori ETO
19:00 04/12
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
1 - 1 FT
Duna-Tisza Duna-Tisza
Argentina Torneo B
07:00 05/12
Club Jorge Newbury Club Jorge Newbury
3 - 1 FT
Union San Luis Union San Luis
Trực tiếp
Union Villa Krause Union Villa Krause
0 - 0 495'
CA Penaflor CA Penaflor
06:00 05/12
Alumni Villa Maria Alumni Villa Maria
4 - 1 FT
Atenas Atenas
05:30 05/12
Ben Hur Rafaela Ben Hur Rafaela
2 - 0 FT
Club Arsenal de Viale Club Arsenal de Viale
05:00 05/12
Velez de San Ramon Velez de San Ramon
4 - 0 FT
Barrio Argentino Barrio Argentino
05:00 05/12
Atletico Policial Atletico Policial
2 - 3 FT
Union Santiago Union Santiago
04:00 05/12
General Paz Junlors General Paz Junlors
1 - 1 FT
Deportivo Colon CC Deportivo Colon CC
04:00 05/12
AH Zapla AH Zapla
1 - 1 FT
Villa San Antonio Villa San Antonio
04:00 05/12
San Miguel Bochin Club San Miguel Bochin Club
1 - 1 FT
CA Juventud Alianza CA Juventud Alianza
04:00 05/12
Atletico Carcarana Atletico Carcarana
5 - 1 FT
Rivadavia Venado Tuerto Rivadavia Venado Tuerto
04:00 05/12
Ferrocarril del Estado Ferrocarril del Estado
1 - 1 FT
Coronel Aguirre Coronel Aguirre
04:00 05/12
CA Sarmiento de Humboldt CA Sarmiento de Humboldt
2 - 1 FT
San Martin El Banado San Martin El Banado
03:30 05/12
San Martin Mendoza San Martin Mendoza
2 - 0 FT
EFI Juniors EFI Juniors
03:10 05/12
Huracan de Ingeniero White Huracan de Ingeniero White
0 - 1 FT
Huracan de Tres Arroyos Huracan de Tres Arroyos
03:00 05/12
Regatas de San Nicolas Regatas de San Nicolas
2 - 1 FT
Sportivo Baradero Sportivo Baradero
03:00 05/12
CA Belgrano Parana CA Belgrano Parana
1 - 0 FT
Gimnasia Y Esgrima Gimnasia Y Esgrima
03:00 05/12
Unidos de Olmos Unidos de Olmos
3 - 2 FT
CDYF Las Mandarinas CDYF Las Mandarinas
03:00 05/12
Defensores Puerto Vilelas Defensores Puerto Vilelas
0 - 0 FT
Ferroviario Corrientes Ferroviario Corrientes
03:00 05/12
Huracan de Chivilcoy Huracan de Chivilcoy
2 - 1 FT
Social Atletico Television Social Atletico Television
Rwanda
20:00 04/12
Rayon Sports FC Rayon Sports FC
1 - 0 FT
Bugesera Bugesera
20:00 04/12
Musanze FC Musanze FC
3 - 1 FT
Rwamagana City Rwamagana City
20:00 04/12
Etincelles Etincelles
1 - 0 FT
Gorilla FC Gorilla FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
18:00 04/12
Karaman Belediyesi Spor Karaman Belediyesi Spor
3 - 0 FT
Elazigspor Elazigspor
18:00 04/12
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
2 - 0 FT
Bayrampasa Bayrampasa
18:00 04/12
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
4 - 1 FT
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
18:00 04/12
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
1 - 1 FT
Nevsehirspor Genclik Nevsehirspor Genclik
18:00 04/12
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
1 - 1 FT
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
18:00 04/12
Osmaniyespor Osmaniyespor
0 - 0 FT
Cankaya FK Cankaya FK
18:00 04/12
Eskisehirspor Eskisehirspor
3 - 4 FT
Kutahyaspor Kutahyaspor
18:00 04/12
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
0 - 0 FT
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
18:00 04/12
Erbaaspor S Erbaaspor S
1 - 1 FT
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
18:00 04/12
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
2 - 0 FT
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
18:00 04/12
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
1 - 1 FT
Aksarayspor Aksarayspor
18:00 04/12
Arguvan Arguvan
1 - 1 FT
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
18:00 04/12
Orduspor Orduspor
3 - 0 FT
Gumushanespor Gumushanespor
18:00 04/12
Akhisar Bld.Geng Akhisar Bld.Geng
0 - 1 FT
Kepez Belediyespor Kepez Belediyespor
18:00 04/12
Tepecik Bld Tepecik Bld
1 - 0 FT
Musspor Musspor
18:00 04/12
Anadolu Selcukluspor Anadolu Selcukluspor
1 - 1 FT
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
18:00 04/12
Ofspor Ofspor
0 - 3 FT
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
18:00 04/12
Kelkit Belediye Hurriyet Kelkit Belediye Hurriyet
1 - 1 FT
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
18:00 04/12
Kestel Kestel
4 - 1 FT
Eynesil Eynesil
18:00 04/12
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
0 - 0 FT
Ergene Velimese Ergene Velimese
17:00 04/12
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
1 - 1 FT
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Botswana Premier League
21:00 04/12
BDF XI BDF XI
2 - 1 FT
Masitaoka FC Masitaoka FC
Buigarian Cup
18:30 04/12
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
2 - 1 FT
Levski Sofia Levski Sofia
Portugal Liga 3
02:00 05/12
Alverca Alverca
1 - 0 FT
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
00:00 05/12
Academica Coimbra Academica Coimbra
0 - 2 FT
Real Sport Clube Real Sport Clube
22:00 04/12
Sanjoanense Sanjoanense
1 - 1 FT
Anadia Anadia
18:00 04/12
Mokala Pancheners Mokala Pancheners
1 - 2 FT
Uniao Leiria Uniao Leiria
Burundi League
20:00 04/12
Fc Tigre Noir Fc Tigre Noir
0 - 1 FT
Romania Inter Star Romania Inter Star
20:00 04/12
Flambeau de l'Est Flambeau de l'Est
3 - 0 FT
Bujumbura City Bujumbura City
20:00 04/12
Top Junior Top Junior
0 - 0 FT
Kayanza Utd Kayanza Utd
20:00 04/12
Bumamuru Bumamuru
4 - 1 FT
Musongati FC Musongati FC
20:00 04/12
Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
2 - 1 FT
BS Dynamic BS Dynamic
Portugal Campeonato Nacional
22:59 04/12
Beira Mar Beira Mar
0 - 0 FT
Resende-RJ Resende-RJ
22:59 04/12
Praiense Praiense
2 - 2 FT
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
22:00 04/12
Maria da Fonte Maria da Fonte
0 - 3 FT
Marr Tino Marr Tino
22:00 04/12
Mortagua Mortagua
1 - 2 FT
UD Santarem UD Santarem
22:00 04/12
Loures Loures
2 - 1 FT
Arronches e Benfica Arronches e Benfica
22:00 04/12
Amarante Amarante
3 - 2 FT
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
22:00 04/12
Brito SC Brito SC
2 - 0 FT
Moncao Moncao
22:00 04/12
Vasco da Gama(POR) Vasco da Gama(POR)
1 - 0 FT
Olhanense SC Olhanense SC
22:00 04/12
Valadares Gaia FC Valadares Gaia FC
0 - 1 FT
Salgueiros Salgueiros
22:00 04/12
Uniao Da Serra Uniao Da Serra
0 - 1 FT
Sintrense Sintrense
22:00 04/12
Juventude de Evora Juventude de Evora
0 - 0 FT
Atletico Clube Purtugal Atletico Clube Purtugal
22:00 04/12
Dumiense Dumiense
0 - 1 FT
Vianense Vianense
22:00 04/12
SU 1 Dezembro SU 1 Dezembro
0 - 1 FT
Benfica C.Branco Benfica C.Branco
22:00 04/12
Camacha Camacha
0 - 2 FT
Gondomar Gondomar
22:00 04/12
AD Castro Daire AD Castro Daire
0 - 1 FT
Maritimo B Maritimo B
22:00 04/12
Marinhense Marinhense
2 - 1 FT
Rio Maior Rio Maior
22:00 04/12
FC Alpendorada FC Alpendorada
0 - 3 FT
Rebordosa Rebordosa
22:00 04/12
Machico Machico
1 - 0 FT
Lusitania Lusitania
22:00 04/12
Sal gadacz Sal gadacz
3 - 1 FT
Merelinense Merelinense
22:00 04/12
Alcains Alcains
0 - 1 FT
Pero pinheiro Pero pinheiro
22:00 04/12
Oriental Dragon Oriental Dragon
0 - 1 FT
FC Ferreiras FC Ferreiras
22:00 04/12
GD Braganca GD Braganca
2 - 2 FT
Tirsense Tirsense
22:00 04/12
Sertanense FC Sertanense FC
1 - 1 FT
Coruchense Coruchense
22:00 04/12
Leca Leca
2 - 0 FT
Guarda Desportiva Guarda Desportiva
18:00 04/12
Esp. Lagos Esp. Lagos
0 - 0 FT
SC Angrense SC Angrense
Botola 2
22:00 04/12
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
2 - 2 FT
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
22:00 04/12
Wydad Fes Wydad Fes
1 - 1 FT
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
22:00 04/12
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
1 - 0 FT
Itihad Z. Khemisset Itihad Z. Khemisset
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
23:10 04/12
Al-Hilal (Youth) Al-Hilal (Youth)
1 - 0 FT
Al Ahli Jeddah (Youth) Al Ahli Jeddah (Youth)
Japanese WE League
12:00 04/12
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
0 - 1 FT
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
06:00 05/12
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
1 - 1 FT
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
England FA Women Super League
21:00 04/12
Manchester City (nữ) Manchester City (nữ)
3 - 1 FT
Brighton H.A. (nữ) Brighton H.A. (nữ)
21:00 04/12
Liverpool (nữ) Liverpool (nữ)
2 - 0 FT
West Ham United (nữ) West Ham United (nữ)
19:30 04/12
Reading (nữ) Reading (nữ)
1 - 0 FT
Tottenham Hotspur  (nữ) Tottenham Hotspur (nữ)
Bhutan Thimphu League
Trực tiếp
Thimphu City Thimphu City
0 - 0 1185'
BFF Academy U19 BFF Academy U19
Belgium Second Amateur Divisio
20:30 04/12
Royal Cappellen FC Royal Cappellen FC
0 - 0 FT
Sporting Hasselt Sporting Hasselt
20:30 04/12
Warnant Warnant
2 - 2 FT
Ganshoren Ganshoren
20:30 04/12
Zulte-Waregem II Zulte-Waregem II
1 - 0 FT
Eendracht Aalst Eendracht Aalst
Malta Premier League
20:00 04/12
Valletta FC Valletta FC
0 - 1 FT
Gudja United Gudja United
20:00 04/12
Mosta FC Mosta FC
2 - 0 FT
Zebbug Rangers Zebbug Rangers
17:30 04/12
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
2 - 0 FT
Santa Lucia Santa Lucia
17:30 04/12
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
1 - 5 FT
Birkirkara FC Birkirkara FC
Kenya Super League
19:00 04/12
Nairobi Star City Nairobi Star City
1 - 2 FT
FC Talanta FC Talanta
19:00 04/12
Tusker Tusker
1 - 0 FT
AFC Leopards AFC Leopards
19:00 04/12
Bandari Bandari
0 - 1 FT
KCB SC KCB SC
VĐQG Oman
19:40 04/12
Bahla Bahla
1 - 0 FT
Al-Seeb Al-Seeb
Italy Serie B Women
20:30 04/12
Napoli (nữ) Napoli (nữ)
4 - 0 FT
Genoa (nữ) Genoa (nữ)
20:30 04/12
ACF Clarentia Trento (nữ) ACF Clarentia Trento (nữ)
1 - 0 FT
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ) SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
20:30 04/12
Chievo (nữ) Chievo (nữ)
2 - 2 FT
Lazio (nữ) Lazio (nữ)
20:30 04/12
Tavagnacco (nữ) Tavagnacco (nữ)
2 - 5 FT
San Marino College (nữ) San Marino College (nữ)
20:30 04/12
Cittadella (nữ) Cittadella (nữ)
0 - 1 FT
Brescia (nữ) Brescia (nữ)
20:30 04/12
Cesena (nữ) Cesena (nữ)
2 - 1 FT
AGSM Verona (nữ) AGSM Verona (nữ)
18:30 04/12
Apulia Trani (nữ) Apulia Trani (nữ)
0 - 2 FT
Ternana W Ternana W
Vô địch Quốc gia Togo
22:00 04/12
AS Togo-Port AS Togo-Port
2 - 0 FT
Tambo FC Tambo FC
22:00 04/12
ASKO Kara ASKO Kara
2 - 2 FT
ASC Kara ASC Kara
Kenya Super League
19:00 04/12
Silibwet Leons FC Silibwet Leons FC
0 - 1 FT
Shabana FC Shabana FC
Liga Nacional de Guatemala
07:00 05/12
Antigua GFC Antigua GFC
2 - 0 FT
CD Achuapa CD Achuapa
03:30 05/12
Coban Imperial Coban Imperial
1 - 0 FT
Xelaju MC Xelaju MC
Mauritania Division 1
02:40 05/12
ACS Ksar ACS Ksar
2 - 0 FT
ASC Gendrim ASC Gendrim
00:00 05/12
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
4 - 0 FT
FC Inter Nouakchott FC Inter Nouakchott
Cyprus 1 Division
Trực tiếp
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
0 - 0 885'
AEL Limassol AEL Limassol
22:00 04/12
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
0 - 2 FT
Aris Limassol Aris Limassol
Tanzania First Division
Trực tiếp
Gwambina FC Gwambina FC
0 - 0 1125'
African Sports African Sports
UAE Emirates Cup
19:35 04/12
Emirates Club Emirates Club
5 - 0 FT
Al-Rams Al-Rams
19:35 04/12
Dubba Al-Husun Dubba Al-Husun
2 - 3 FT
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Burkina Faso League
22:30 04/12
AS Douanes Ouagadougou AS Douanes Ouagadougou
0 - 0 FT
RC Kadiogo RC Kadiogo
Romania Liga 1 Women
17:00 04/12
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ) FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
1 - 0 FT
Banat Girls (nữ) Banat Girls (nữ)
16:00 04/12
CSM Alexandria (nữ) CSM Alexandria (nữ)
3 - 0 FT
Fairplay Bucuresti (nữ) Fairplay Bucuresti (nữ)
16:00 04/12
FCM Targu Mures (nữ) FCM Targu Mures (nữ)
5 - 1 FT
Universitatea Galati (nữ) Universitatea Galati (nữ)
16:00 04/12
Vasas Odorhei (nữ) Vasas Odorhei (nữ)
0 - 3 FT
ASU Politehnica Timisoara (nữ) ASU Politehnica Timisoara (nữ)
Luxembourg National Division
22:00 04/12
US Mondorf-les-Bains US Mondorf-les-Bains
3 - 1 FT
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
22:00 04/12
Swift Hesperange Swift Hesperange
4 - 2 FT
FC Wiltz 71 FC Wiltz 71
21:00 04/12
Fola Esch Fola Esch
0 - 1 FT
Hostert Hostert
21:00 04/12
Red Boys Differdange Red Boys Differdange
2 - 3 FT
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
21:00 04/12
CS Petange CS Petange
0 - 1 FT
UNA Strassen UNA Strassen
20:30 04/12
F91 Dudelange F91 Dudelange
2 - 0 FT
Victoria Rosport Victoria Rosport
Spain Primera Division RFEF
00:00 05/12
Celta vigo b Celta vigo b
2 - 2 FT
Algeciras Algeciras
00:00 05/12
UD San Sebastian Reyes UD San Sebastian Reyes
0 - 2 FT
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
00:00 05/12
Real Murcia Real Murcia
1 - 0 FT
CD Alcoyano CD Alcoyano
00:00 05/12
Gimnastic Tarragona Gimnastic Tarragona
0 - 1 FT
Sabadell Sabadell
22:59 04/12
Pontevedra Pontevedra
0 - 2 FT
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
18:00 04/12
SD Amorebieta SD Amorebieta
0 - 0 FT
Baleares Baleares
18:00 04/12
Numancia Numancia
0 - 2 FT
Real Union Irun Real Union Irun
18:00 04/12
C.D. San Fernando Isleno C.D. San Fernando Isleno
1 - 1 FT
CD Linares Deportivo CD Linares Deportivo
18:00 04/12
Real Balompedica Linense Real Balompedica Linense
2 - 1 FT
AD Ceuta AD Ceuta
18:00 04/12
Athletic Bilbao B Athletic Bilbao B
2 - 2 FT
UE Cornella UE Cornella
Vô địch U17 Đức
21:30 04/12
SpVgg Unterhaching U17 SpVgg Unterhaching U17
0 - 5 FT
TSV 1860 Munchen U17 TSV 1860 Munchen U17
20:00 04/12
Karlsruher SC U17 Karlsruher SC U17
1 - 2 FT
Nurnberg U17 Nurnberg U17
18:00 04/12
Hoffenheim U17 Hoffenheim U17
2 - 8 FT
VfB Stuttgart U17 VfB Stuttgart U17
18:00 04/12
Hamburger SV U17 Hamburger SV U17
1 - 1 FT
Viktoria Berlin U17 Viktoria Berlin U17
17:00 04/12
FSV Mainz 05 U17 FSV Mainz 05 U17
0 - 1 FT
SV Darmstadt U17 SV Darmstadt U17
17:00 04/12
Saarbrucken(U17) Saarbrucken(U17)
0 - 4 FT
Jahn Regensburg U17 Jahn Regensburg U17
17:00 04/12
SC Freiburg U17 SC Freiburg U17
1 - 2 FT
Bayern Munchen U17 Bayern Munchen U17
Spanish Bizkaia-Tercera Division
01:30 05/12
Xerez Deportivo Xerez Deportivo
1 - 1 FT
CA Antoniano CA Antoniano
23:30 04/12
Caudal Caudal
2 - 0 FT
CD Praviano CD Praviano
22:59 04/12
CDFC La Calzada CDFC La Calzada
1 - 1 FT
CD Anguiano CD Anguiano
22:59 04/12
Paiosaco Paiosaco
0 - 0 FT
UD Ourense UD Ourense
22:59 04/12
San Jodie San Jodie
1 - 5 FT
CF Platges De Calvia CF Platges De Calvia
22:59 04/12
Aguilas CF Aguilas CF
3 - 1 FT
Caravaca CF Caravaca CF
22:59 04/12
CD Bullense CD Bullense
0 - 1 FT
At. Pulpileno At. Pulpileno
22:59 04/12
Vianes Vianes
1 - 3 FT
Casalarreina Casalarreina
22:59 04/12
CA Monzon CA Monzon
2 - 1 FT
CD La Almunia CD La Almunia
22:59 04/12
CD Barco CD Barco
0 - 0 FT
UD Somozas UD Somozas
22:59 04/12
Arosa SC Arosa SC
3 - 1 FT
Atletico Arteixo Atletico Arteixo
22:59 04/12
CF Vimenor CF Vimenor
3 - 2 FT
Club Deportivo Tropezon Club Deportivo Tropezon
22:59 04/12
Alcantarilla Alcantarilla
1 - 1 FT
EG El Palmar EG El Palmar
22:59 04/12
CP San Cristobal CP San Cristobal
1 - 0 FT
Grama Grama
22:59 04/12
CF Badalona B CF Badalona B
1 - 3 FT
FC Vilafranca FC Vilafranca
22:59 04/12
Arandina Arandina
2 - 1 FT
CF Salmantino CF Salmantino
22:59 04/12
Tudelano Tudelano
2 - 2 FT
Naxara Naxara
22:59 04/12
Haro Deportivo Haro Deportivo
1 - 2 FT
CD Agoncillo CD Agoncillo
22:59 04/12
Barakaldo CF Barakaldo CF
1 - 1 FT
Cultural de Durango Cultural de Durango
22:30 04/12
CD Marchamalo CD Marchamalo
0 - 2 FT
UB Conquense UB Conquense
22:30 04/12
CD Cieza CD Cieza
2 - 1 FT
Ciudad de Murcia Ciudad de Murcia
22:30 04/12
Almazan Almazan
3 - 0 FT
CD La Virgen Del Camino CD La Virgen Del Camino
22:30 04/12
Comillas Comillas
0 - 0 FT
Calahorra B Calahorra B
22:15 04/12
CA River Ebro CA River Ebro
0 - 1 FT
CD Varea CD Varea
22:00 04/12
CF Calamocha CF Calamocha
1 - 0 FT
AD Almudevar AD Almudevar
22:00 04/12
Quintanar Del Rey Quintanar Del Rey
1 - 2 FT
CP Villarrobledo CP Villarrobledo
22:00 04/12
Elche CF Ilicitano Elche CF Ilicitano
2 - 1 FT
Castellon B Castellon B
22:00 04/12
SD Revilla SD Revilla
1 - 2 FT
U.M. Escobedo U.M. Escobedo
22:00 04/12
Deportiva Minera Deportiva Minera
1 - 2 FT
La Union CF La Union CF
22:00 04/12
CF Illueca CF Illueca
1 - 0 FT
CD Utrillas CD Utrillas
22:00 04/12
CD Caspe CD Caspe
1 - 1 FT
Barbastro Barbastro
22:00 04/12
Real Avila CF Real Avila CF
2 - 0 FT
Tuoer De Cilliers Tuoer De Cilliers
22:00 04/12
Silla CF Silla CF
0 - 0 FT
Atzeneta UE Atzeneta UE
22:00 04/12
CD Carinena CD Carinena
2 - 1 FT
CD Cuarte Industrial CD Cuarte Industrial
21:45 04/12
CD Tuilla CD Tuilla
1 - 0 FT
Aviles Stadium CF Aviles Stadium CF
21:45 04/12
UD Llanera UD Llanera
0 - 0 FT
Valdesoto Valdesoto
21:45 04/12
Palencia Palencia
3 - 1 FT
CA Bembibre CA Bembibre
21:45 04/12
Athletic Torrellano Athletic Torrellano
2 - 1 FT
Hercules II Hercules II
21:30 04/12
UCAM Murcia CF B UCAM Murcia CF B
0 - 1 FT
Molinense Molinense
19:00 04/12
UD Gran Tarajal ST UD Gran Tarajal ST
2 - 1 FT
Las Palmas Atletico Las Palmas Atletico
18:45 04/12
CD Victoria CD Victoria
2 - 0 FT
Portugalete Portugalete
18:30 04/12
Maracena Maracena
1 - 0 FT
Torredonjimeno Torredonjimeno
18:30 04/12
SP Villafranca SP Villafranca
0 - 0 FT
CD Don Alvaro CD Don Alvaro
18:30 04/12
Atletico Pueblonuevo Atletico Pueblonuevo
0 - 2 FT
AD Llerenense AD Llerenense
18:30 04/12
Jerez Jerez
1 - 2 FT
Arroyo Club Polideportivo Arroyo Club Polideportivo
18:30 04/12
UE Sants UE Sants
1 - 1 FT
UE Tona UE Tona
18:00 04/12
CD Lealtad CD Lealtad
1 - 1 FT
CD Llanes CD Llanes
18:00 04/12
CD Calamonte CD Calamonte
1 - 2 FT
CF Trujillo CF Trujillo
18:00 04/12
CF Pozuelo Alarcon CF Pozuelo Alarcon
0 - 0 FT
RSD Alcala Henares RSD Alcala Henares
18:00 04/12
Condal CF Condal CF
0 - 3 FT
CD Covadonga CD Covadonga
18:00 04/12
Tamar Ritter Tamar Ritter
2 - 2 FT
Epila CF Epila CF
18:00 04/12
CD Berceo CD Berceo
3 - 0 FT
Racing Rioja B Racing Rioja B
18:00 04/12
SD Ejea SD Ejea
3 - 1 FT
CD Binefar CD Binefar
18:00 04/12
SE Penya Independent SE Penya Independent
1 - 2 FT
Andratks Andratks
18:00 04/12
Toledo Toledo
4 - 1 FT
Tomelloso Tomelloso
18:00 04/12
Yague CF Yague CF
0 - 3 FT
Pena Balsamaiso CF Pena Balsamaiso CF
18:00 04/12
CF Talavera B CF Talavera B
2 - 3 FT
CD Villacanas CD Villacanas
18:00 04/12
Torrent C.F Torrent C.F
1 - 0 FT
Villarreal C Villarreal C
18:00 04/12
Mostoles Mostoles
0 - 1 FT
Torrejon CF Torrejon CF
18:00 04/12
Orihuela CF Orihuela CF
0 - 1 FT
UD Levante B UD Levante B
18:00 04/12
UD Torre del Mar UD Torre del Mar
2 - 0 FT
Arenas Armilla Arenas Armilla
18:00 04/12
Motril Motril
0 - 0 FT
Malaga B Malaga B
18:00 04/12
UE Vilassar de Mar UE Vilassar de Mar
1 - 3 FT
CF Montanesa CF Montanesa
18:00 04/12
CD Cayon CD Cayon
2 - 2 FT
CD Naval CD Naval
18:00 04/12
UD Marbella UD Marbella
2 - 0 FT
Almeria B Almeria B
18:00 04/12
CD El Palo CD El Palo
1 - 1 FT
CD Torreperogil CD Torreperogil
18:00 04/12
Olivenza FC Olivenza FC
1 - 1 FT
UC La Estrella UC La Estrella
18:00 04/12
CP Montehermoso CP Montehermoso
2 - 4 FT
CD Azuaga CD Azuaga
18:00 04/12
Sevilla C Sevilla C
1 - 0 FT
Ayamonte CF Ayamonte CF
18:00 04/12
UE Rapitenca UE Rapitenca
0 - 2 FT
Pobla De Mafumet CF Pobla De Mafumet CF
18:00 04/12
CD Miajadas CD Miajadas
2 - 1 FT
UP Plasencia UP Plasencia
18:00 04/12
Murcia B Murcia B
2 - 1 FT
Muleno CF Muleno CF
18:00 04/12
Cordoba B Cordoba B
3 - 0 FT
Bollullos CF Bollullos CF
18:00 04/12
UE Castelldefels UE Castelldefels
0 - 0 FT
CF Peralada CF Peralada
18:00 04/12
UC Ceares UC Ceares
1 - 1 FT
Sporting de Gijon B Sporting de Gijon B
18:00 04/12
Ted Contois Feng Ted Contois Feng
2 - 3 FT
Moralo CP Moralo CP
18:00 04/12
Racing Murcia Racing Murcia
0 - 1 FT
Lorca Deportiva FC Lorca Deportiva FC
18:00 04/12
CD Gerena CD Gerena
3 - 0 FT
CD Rota CD Rota
18:00 04/12
Real Titanico Laviana Real Titanico Laviana
0 - 3 FT
L Entregu CF L Entregu CF
17:45 04/12
AD Siete Villas AD Siete Villas
0 - 0 FT
SD Torina SD Torina
17:30 04/12
CD Subiza CD Subiza
3 - 0 FT
CD Cantolagua CD Cantolagua
17:30 04/12
SD Huesca II SD Huesca II
1 - 2 FT
CD Robres CD Robres
17:30 04/12
CF Trival Valderas CF Trival Valderas
2 - 1 FT
RSC International RSC International
17:30 04/12
Real Aranjuez CF Real Aranjuez CF
0 - 3 FT
Rayo Vallecano B Rayo Vallecano B
17:30 04/12
Getafe B Getafe B
3 - 1 FT
Las Rozas Las Rozas
17:30 04/12
CU Collado Villalba CU Collado Villalba
4 - 3 FT
CD Paracuellos Antamira CD Paracuellos Antamira
17:30 04/12
CD Canillas CD Canillas
1 - 1 FT
Ursaria Ursaria
17:00 04/12
Flat Earth FC Flat Earth FC
0 - 2 FT
CD Galapagar CD Galapagar
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
18:00 04/12
Dudulluspor (nữ) Dudulluspor (nữ)
0 - 4 FT
ALG Spor (nữ) ALG Spor (nữ)
16:10 04/12
Kirecburnu (nữ) Kirecburnu (nữ)
0 - 3 FT
Trabzonspor (nữ) Trabzonspor (nữ)
16:00 04/12
Fatih Vatan Spor (nữ) Fatih Vatan Spor (nữ)
0 - 4 FT
Fatih Karagumruk (nữ) Fatih Karagumruk (nữ)
16:00 04/12
Adana Idmanyurduspor (nữ) Adana Idmanyurduspor (nữ)
0 - 1 FT
Muratpasa (nữ) Muratpasa (nữ)
Trực tiếp
Hakkarigucu SK (nữ) Hakkarigucu SK (nữ)
0 - 0 1365'
Altay SK Izmir (nữ) Altay SK Izmir (nữ)
16:00 04/12
Besiktas (nữ) Besiktas (nữ)
3 - 0 FT
KDZ Ereglispor (nữ) KDZ Ereglispor (nữ)
16:00 04/12
Konak BEL. (nữ) Konak BEL. (nữ)
1 - 3 FT
Galatasaray SK (nữ) Galatasaray SK (nữ)
16:00 04/12
Amedspor (nữ) Amedspor (nữ)
3 - 3 FT
Atasehir Belediyesi (nữ) Atasehir Belediyesi (nữ)
Germany Verbandsliga
20:00 04/12
Calcio Leinfelden-Echterdingen Calcio Leinfelden-Echterdingen
1 - 1 FT
Sportfreunde Schwabisch Hall Sportfreunde Schwabisch Hall
20:00 04/12
FV Fortuna Heddesheim FV Fortuna Heddesheim
2 - 1 FT
FC Bruchsal FC Bruchsal
Australia W-League
12:00 04/12
Melbourne Victory (nữ) Melbourne Victory (nữ)
1 - 0 FT
Wellington Phoenix (nữ) Wellington Phoenix (nữ)
12:00 04/12
Adelaide United (nữ) Adelaide United (nữ)
1 - 2 FT
Western United (nữ) Western United (nữ)
France U19 League Women
20:30 04/12
Dijon U19 (nữ) Dijon  U19 (nữ)
2 - 3 FT
Issy les Moulineaux  U19 (nữ) Issy les Moulineaux U19 (nữ)
CRC C
05:15 05/12
Puntarenas Puntarenas
0 - 2 FT
Herediano Herediano
05:00 05/12
Alajuelense Alajuelense
5 - 0 FT
AD Grecia AD Grecia
Hạng 3 Tây Ban Nha
23:45 04/12
Atletico Mancha real Atletico Mancha real
0 - 1 FT
Granada CF B Granada CF B
23:30 04/12
Sestao Sestao
4 - 0 FT
Rio Sports Rio Sports
22:59 04/12
Arenas Club de Getxo Arenas Club de Getxo
0 - 2 FT
SD Gernika SD Gernika
22:59 04/12
Gimnastica Torrelavega Gimnastica Torrelavega
2 - 1 FT
Union Langreo Union Langreo
22:59 04/12
Villanovense Villanovense
0 - 1 FT
Don Benito Don Benito
22:59 04/12
CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico
0 - 2 FT
Compostela Compostela
22:59 04/12
CD Tudelano CD Tudelano
1 - 0 FT
CD Arnedo CD Arnedo
22:59 04/12
coruxo FC coruxo FC
0 - 1 FT
CD Guijuelo CD Guijuelo
22:59 04/12
SD Tarazona SD Tarazona
1 - 0 FT
CA Cirbonero CA Cirbonero
22:59 04/12
Yeclano Deportivo Yeclano Deportivo
0 - 0 FT
Antequera CF Antequera CF
22:30 04/12
Alfaro Alfaro
1 - 1 FT
AD San Juan AD San Juan
22:30 04/12
UE Olot UE Olot
1 - 1 FT
Hercules Hercules
22:15 04/12
CD Izarra CD Izarra
0 - 1 FT
Brea Brea
19:00 04/12
Real Zaragoza B Real Zaragoza B
1 - 1 FT
UD Alzira UD Alzira
18:00 04/12
UD Melilla UD Melilla
1 - 0 FT
CD Montijo CD Montijo
18:00 04/12
Lleida Lleida
2 - 0 FT
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
18:00 04/12
CD Guadalajara CD Guadalajara
0 - 2 FT
AD Union Adarve AD Union Adarve
18:00 04/12
Cacereno Cacereno
2 - 2 FT
G. Segoviana G. Segoviana
18:00 04/12
Xerez Deportivo FC Xerez Deportivo FC
0 - 1 FT
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
18:00 04/12
Velez CF Velez CF
2 - 2 FT
Mar Menor Mar Menor
18:00 04/12
Juventud Torremolinos CF Juventud Torremolinos CF
1 - 2 FT
FC Cartagena B FC Cartagena B
18:00 04/12
CE Manresa CE Manresa
1 - 2 FT
CF Badalona CF Badalona
18:00 04/12
CD San Roque de Lepe CD San Roque de Lepe
1 - 1 FT
Cadiz B Cadiz B
18:00 04/12
CD Atletico Paso CD Atletico Paso
0 - 2 FT
CD Coria CD Coria
18:00 04/12
CD Utrera CD Utrera
0 - 4 FT
Sevilla Atletico Sevilla Atletico
18:00 04/12
CD Diocesano CD Diocesano
0 - 1 FT
CD Estebona CD Estebona
18:00 04/12
Terrassa Terrassa
1 - 0 FT
Mallorca B Mallorca B
18:00 04/12
Atletico Saguntino Atletico Saguntino
0 - 0 FT
CD Ebro CD Ebro
18:00 04/12
Suokuaili Moss Suokuaili Moss
1 - 2 FT
Atletico de Madrid B Atletico de Madrid B
18:00 04/12
SCR Pena Deportiva SCR Pena Deportiva
0 - 1 FT
RCD Espanyol B RCD Espanyol B
18:00 04/12
Real Aviles Real Aviles
3 - 0 FT
Burgos Promesas Burgos Promesas
18:00 04/12
Bergantinos CF Bergantinos CF
1 - 3 FT
Zamora CF Zamora CF
18:00 04/12
UCAM Murcia UCAM Murcia
1 - 1 FT
Ejido Ejido
18:00 04/12
CD Arenteiro CD Arenteiro
1 - 0 FT
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
17:30 04/12
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
4 - 0 FT
Cerdanyola del Valles Cerdanyola del Valles
17:30 04/12
Real Betis B Real Betis B
0 - 0 FT
Atletico Sanluqueno Atletico Sanluqueno
17:00 04/12
Formentera Formentera
2 - 0 FT
AE Prat AE Prat
Hạng 2 Síp
19:30 04/12
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
1 - 4 FT
AE Zakakiou AE Zakakiou
19:30 04/12
Olympiada Lympion Olympiada Lympion
0 - 1 FT
Ethnikos Achnas FC Ethnikos Achnas FC
19:30 04/12
Omonia 29is Maiou Omonia 29is Maiou
1 - 0 FT
PO Ahironas-Onisilos PO Ahironas-Onisilos
Primera Division de Honduras
07:00 05/12
CD Olimpia CD Olimpia
1 - 3 FT
Marathon Marathon
Schleswig Holstein Liga
Trực tiếp
SV Grun-Weib Siebenbaumen SV Grun-Weib Siebenbaumen
0 - 0 1125'
Heider SV Heider SV
19:30 04/12
Eckernforder SV Eckernforder SV
2 - 0 FT
TSV Pansdorf TSV Pansdorf
U19 Pháp
Trực tiếp
Istres U19 Istres U19
0 - 0 HT
Marseille U19 Marseille U19
Trực tiếp
Cannes AS U19 Cannes AS U19
0 - 0 1065'
Ajaccio U19 Ajaccio U19
20:30 04/12
StrasbourgU19 StrasbourgU19
1 - 2 FT
Troyes U19 Troyes U19
20:30 04/12
USSA Vertou (U19) USSA Vertou (U19)
0 - 0 FT
Angers SCO U19 Angers SCO U19
20:30 04/12
Lyon U19 Lyon U19
3 - 1 FT
AuxerreU19 AuxerreU19
Trực tiếp
Drancy U19 Drancy U19
0 - 0 1095'
Lille U19 Lille U19
20:30 04/12
Amiens U19 Amiens U19
4 - 0 FT
LensU19 LensU19
20:30 04/12
Air Bel U19 Air Bel U19
3 - 3 FT
Avenir Sportif Beziers U19 Avenir Sportif Beziers U19
20:30 04/12
Le Havre U19 Le Havre U19
0 - 0 FT
Caen U19 Caen U19
20:30 04/12
Metz U19 Metz U19
2 - 1 FT
SochauxU19 SochauxU19
20:30 04/12
Bourg Peronnas U19 Bourg Peronnas U19
1 - 0 FT
Paris FC U19 Paris FC U19
20:30 04/12
SPA Merignacais U19 SPA Merignacais U19
0 - 0 FT
Niort U19 Niort U19
20:30 04/12
Orleans US 45 U19 Orleans US 45 U19
1 - 3 FT
Valenciennes US U19 Valenciennes US U19
20:30 04/12
Dunkerque U19 Dunkerque U19
0 - 0 FT
U19 PSG U19 PSG
20:30 04/12
Montfermeil U19 Montfermeil U19
3 - 0 FT
Saran U19 Saran U19
20:30 04/12
Le Mans U19 Le Mans U19
1 - 1 FT
Avranches U19 Avranches U19
18:10 04/12
Saint Etienne U19 Saint Etienne U19
5 - 1 FT
Blagnac U19 Blagnac U19
18:00 04/12
AC Bobigny U19 AC Bobigny U19
3 - 2 FT
Clermont U19 Clermont U19
Trực tiếp
Le Puy Foot 43 Auvergne U19 Le Puy Foot 43 Auvergne U19
0 - 0 1275'
Nancy U19 Nancy U19
17:15 04/12
Toulouse U19 Toulouse U19
3 - 2 FT
Monaco U19 Monaco U19
17:00 04/12
Lorient U19 Lorient U19
1 - 1 FT
Bordeaux U19 Bordeaux U19
17:00 04/12
Colomiers U19 Colomiers U19
2 - 0 FT
Bastia U19 Bastia U19
Greece U19
19:40 04/12
AEK Athens U19 AEK Athens U19
4 - 2 FT
Volos Nps U19 Volos Nps U19
15:30 04/12
Ionikos U19 Ionikos U19
1 - 0 FT
Levadiakos U19 Levadiakos U19
CAF U-17 Championship
20:30 04/12
Malawi U17 Malawi U17
2 - 1 FT
Namibia U17 Namibia U17
Wales Premier League Women
21:00 04/12
Swansea City (nữ) Swansea City (nữ)
1 - 1 FT
Cardiff City FC (nữ) Cardiff City FC (nữ)
21:00 04/12
Aberystwyth (nữ) Aberystwyth (nữ)
3 - 3 FT
The New Saints (nữ) The New Saints (nữ)
21:00 04/12
Cardiff Metropolitan (nữ) Cardiff Metropolitan   (nữ)
1 - 0 FT
Pontypridd Town (nữ) Pontypridd Town (nữ)
Azerbaijan Premier League
20:00 04/12
Zira FK Zira FK
2 - 1 FT
Turan Tovuz Turan Tovuz
17:30 04/12
FK Kapaz Ganca FK Kapaz Ganca
0 - 1 FT
Standard Sumgayit Standard Sumgayit
Hong Kong 3rd Division
17:30 04/12
Convoy Sun Hei Convoy Sun Hei
5 - 0 FT
Gospel Friends FC Gospel Friends FC
14:30 04/12
KCDRSC KCDRSC
1 - 2 FT
Tuen Mun FC Tuen Mun FC
14:30 04/12
WSE WSE
1 - 1 FT
Lansbury FC Lansbury FC
14:30 04/12
Tsuen Wan Tsuen Wan
2 - 2 FT
Ornament FC Ornament FC
12:30 04/12
New fair Kuitan New fair Kuitan
0 - 2 FT
Tsun Tat Kwok Keung Tsun Tat Kwok Keung
12:30 04/12
Fukien AC Fukien AC
2 - 1 FT
Lung Moon FC Lung Moon FC
12:30 04/12
City FC City FC
1 - 0 FT
Sun Pegasus Sun Pegasus
India League Division 1
18:00 04/12
Kenkre Kenkre
1 - 1 FT
Gokulam Kerala FC Gokulam Kerala FC
Iraqi Premier League
22:59 04/12
Al Talaba Al Talaba
2 - 1 FT
Al Diwaniya Al Diwaniya
20:45 04/12
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
0 - 1 FT
AL Najaf AL Najaf
18:00 04/12
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
1 - 1 FT
Duhok Duhok
18:00 04/12
Al-Hudod Al-Hudod
1 - 1 FT
Al Karkh Al Karkh
Vô địch U19 Đức
20:00 04/12
St. Pauli U19 St. Pauli U19
3 - 0 FT
Holstein Kiel U19 Holstein Kiel U19
19:00 04/12
Koln U19 Koln U19
1 - 0 FT
Preuben Munster U19 Preuben Munster U19
19:00 04/12
Hoffenheim U19 Hoffenheim U19
7 - 0 FT
FC Astoria Walldorf U19 FC Astoria Walldorf U19
19:00 04/12
Hertha Zehlendorf U19 Hertha Zehlendorf U19
1 - 2 FT
MagdeburgU19 MagdeburgU19
17:00 04/12
Paderborn U19 Paderborn U19
0 - 3 FT
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
17:00 04/12
Hannover 96 U19 Hannover 96 U19
4 - 0 FT
Union Berlin U19 Union Berlin U19
17:00 04/12
SpVgg Unterhaching U19 SpVgg Unterhaching U19
2 - 1 FT
Eintracht Frankfurt U19 Eintracht Frankfurt U19
17:00 04/12
Fortuna Dusseldorf U19 Fortuna Dusseldorf U19
0 - 4 FT
Monchengladbach U19 Monchengladbach U19
17:00 04/12
Borussia Dortmund U19 Borussia Dortmund U19
1 - 0 FT
MSV Duisburg U19 MSV Duisburg U19
17:00 04/12
Eintracht Trier U19 Eintracht Trier U19
0 - 6 FT
VfB Stuttgart U19 VfB Stuttgart U19
17:00 04/12
Augsburg U19 Augsburg U19
1 - 1 FT
FSV Mainz 05 U19 FSV Mainz 05 U19
Turkey A2 League U19
Trực tiếp
Samsunspor U19 Samsunspor U19
0 - 0 1365'
Balikesirspor U19 Balikesirspor U19
Montenegro Division 2
19:00 04/12
FK Berane FK Berane
1 - 0 FT
FK Grbalj Radanovici FK Grbalj Radanovici
Hong Kong First Division League
15:00 04/12
Metro Gallery Metro Gallery
1 - 2 FT
Wong Tai Sin Wong Tai Sin
14:40 04/12
Yuen Long FC Yuen Long FC
1 - 0 FT
North District FC North District FC
14:30 04/12
Eastern District SA Eastern District SA
3 - 6 FT
Happy Valley Happy Valley
14:30 04/12
Kwai Tsing District FA Kwai Tsing District FA
1 - 7 FT
South China AA South China AA
14:30 04/12
Shatin SA Shatin SA
1 - 3 FT
Kowloon City Kowloon City
14:30 04/12
Citizen Citizen
1 - 2 FT
Central   Western District RSA Central Western District RSA
14:30 04/12
Wing Yee FT Wing Yee FT
1 - 1 FT
Kai Jing Kai Jing
Gibraltar Premier Division
00:30 05/12
Brunos Magpie Brunos Magpie
2 - 0 FT
Mons Calpe SC Mons Calpe SC
22:00 04/12
Manchester 62 FC Manchester 62 FC
3 - 2 FT
Glacis United FC Glacis United FC
Lebanese Premier League
21:00 04/12
Al-Ansar (LIB) Al-Ansar (LIB)
1 - 1 FT
Al-Ahed Al-Ahed
19:15 04/12
Salam Zgharta Salam Zgharta
0 - 0 FT
Al-Safa Al-Safa
19:15 04/12
Shabab Al Ghazieh Shabab Al Ghazieh
1 - 0 FT
Trables Sports Club Trables Sports Club
Israel League Cup
00:45 05/12
Hapoel Azor Hapoel Azor
6 - 1 FT
MS Hapoel Lod MS Hapoel Lod
Hong Kong Premier League
14:00 04/12
Hong Kong U23 Hong Kong U23
0 - 5 FT
Eastern A.A Football Team Eastern A.A Football Team
Italy C1
23:30 04/12
AC Monopoli AC Monopoli
1 - 2 FT
Potenza Potenza
23:30 04/12
A.S Andria Bat A.S Andria Bat
0 - 1 FT
Juve Stabia Juve Stabia
23:30 04/12
Giugliano Giugliano
3 - 2 FT
Foggia Foggia
23:30 04/12
Audace Cerignola Audace Cerignola
0 - 1 FT
Crotone Crotone
23:30 04/12
Turris Neapolis Turris Neapolis
1 - 3 FT
Avellino Avellino
20:30 04/12
Nuova Monterosi Nuova Monterosi
2 - 1 FT
Viterbese Viterbese
20:30 04/12
Gelbison Gelbison
0 - 0 FT
Latina Latina
20:30 04/12
Catanzaro Catanzaro
4 - 1 FT
Francavilla Francavilla
20:30 04/12
Messina Messina
0 - 1 FT
AZ Picerno ASD AZ Picerno ASD
20:30 04/12
Renate AC Renate AC
1 - 3 FT
Mantova Mantova
20:30 04/12
Pro Vercelli Pro Vercelli
2 - 0 FT
Pordenone Calcio SSD Pordenone Calcio SSD
20:30 04/12
Pro Sesto Pro Sesto
1 - 0 FT
Piacenza Piacenza
20:30 04/12
Pro Patria Pro Patria
2 - 0 FT
Lecco Lecco
20:30 04/12
Padova Padova
2 - 1 FT
Trento Trento
20:30 04/12
Novara Novara
3 - 1 FT
Azy based nano Bo Azy based nano Bo
20:30 04/12
Vicenza Vicenza
2 - 0 FT
Us Pergolettese Us Pergolettese
20:30 04/12
Albinoleffe Albinoleffe
0 - 1 FT
USD Virtus Verona USD Virtus Verona
20:30 04/12
Triestina Triestina
0 - 0 FT
Feralpisalo Feralpisalo
18:30 04/12
JuventusU23 JuventusU23
1 - 0 FT
Sangiuliano City Nova Sangiuliano City Nova
Germany Regionalliga
21:00 04/12
SV Drochtersen/Assel SV Drochtersen/Assel
2 - 2 FT
Werder Bremen (Youth) Werder Bremen (Youth)
20:00 04/12
Eintracht Norderstedt Eintracht Norderstedt
3 - 1 FT
SSV Jeddeloh SSV Jeddeloh
20:00 04/12
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
0 - 0 FT
TuS Blau-Weiss Lohne TuS Blau-Weiss Lohne
20:00 04/12
Holstein Kiel II Holstein Kiel II
4 - 0 FT
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
Trực tiếp
VfV Borussia 06 Hildesheim VfV Borussia 06 Hildesheim
0 - 0 1125'
FC Teutonia 05 FC Teutonia 05
19:00 04/12
Greifswalder FC Greifswalder FC
1 - 1 FT
FSV luckenwalde FSV luckenwalde
19:00 04/12
Bremer SV Bremer SV
4 - 0 FT
ETSV Weiche Flensburg ETSV Weiche Flensburg
19:00 04/12
Rot-Weiss Erfurt Rot-Weiss Erfurt
2 - 2 FT
Energie Cottbus Energie Cottbus
Andorra Super league
Trực tiếp
Sant Julia Sant Julia
0 - 0 855'
FC Santa Coloma FC Santa Coloma
23:30 04/12
UE Engordany UE Engordany
1 - 0 FT
FC Ordino FC Ordino
21:00 04/12
UE Santa Coloma UE Santa Coloma
2 - 2 FT
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
17:00 04/12
Atletic Club D Escaldes Atletic Club D Escaldes
4 - 0 FT
Penya Encarnada Penya Encarnada
Macedonian First Football League
19:00 04/12
FK Makedonija Gjorce Petrov FK Makedonija Gjorce Petrov
1 - 3 FT
FK Shkendija 79 FK Shkendija 79
19:00 04/12
Pobeda Prilep Pobeda Prilep
0 - 0 FT
FK Skopje FK Skopje
19:00 04/12
FK Shkupi FK Shkupi
3 - 1 FT
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
19:00 04/12
Vlazrimi Struga Vlazrimi Struga
1 - 0 FT
Academy Pandev Academy Pandev
19:00 04/12
FK Tikves Kavadarci FK Tikves Kavadarci
0 - 2 FT
Sileks Sileks
Mali Premiere Division
01:00 05/12
Stade Malien de Bamako Stade Malien de Bamako
2 - 1 FT
USC Kita USC Kita
22:59 04/12
Onze Createurs Onze Createurs
0 - 1 FT
Yeelen Yeelen
Hạng 2 Bỉ
00:00 05/12
KMSK Deinze KMSK Deinze
1 - 4 FT
Red Star Waasland Red Star Waasland
19:30 04/12
FCV Dender EH FCV Dender EH
2 - 3 FT
KFCO Wilrijk KFCO Wilrijk
Ngoại hạng Sudan
23:30 04/12
Hilal Alsahel Hilal Alsahel
0 - 0 FT
Amal Atbara Amal Atbara
23:30 04/12
Tuti SC Khartoum Tuti SC Khartoum
1 - 2 FT
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
21:00 04/12
Al Zuma SC Al Zuma SC
1 - 1 FT
Al Shorta Al Qadarif Al Shorta Al Qadarif
21:00 04/12
Hilal El Fasher Hilal El Fasher
0 - 0 FT
Kober Khartoum Kober Khartoum
21:00 04/12
Al-Ahly Merowe Al-Ahly Merowe
0 - 0 FT
Hay Al Wadi Hay Al Wadi
21:00 04/12
Al Ahly Shendi Al Ahly Shendi
1 - 1 FT
Rabita Kosti Rabita Kosti
Hạng 3 Anh
19:30 04/12
Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers
2 - 0 FT
Portsmouth Portsmouth
Italy Serie D
21:30 04/12
Citta di Fasano Citta di Fasano
0 - 0 FT
Team Altamura Team Altamura
21:00 04/12
Vigor Senigallia Vigor Senigallia
1 - 0 FT
Vastogirardi Vastogirardi
21:00 04/12
Cittanova Interpiana Cittanova Interpiana
2 - 2 FT
Citta Di S. Agata Citta Di S. Agata
21:00 04/12
As Casale Calcio As Casale Calcio
0 - 3 FT
Sanremese Sanremese
20:30 04/12
US Casertana 1908 US Casertana 1908
1 - 0 FT
Portici 1906 Portici 1906
20:30 04/12
Chieti Chieti
0 - 0 FT
Vastese Vastese
20:30 04/12
ASD Flaminia Civita Castellana ASD Flaminia Civita Castellana
2 - 1 FT
ASD Seravezza Calcio ASD Seravezza Calcio
20:30 04/12
Aglianese Aglianese
0 - 1 FT
Bagnolese Bagnolese
20:30 04/12
Villa dAlme Valbrembana Villa dAlme Valbrembana
1 - 1 FT
Lumezzane Lumezzane
20:30 04/12
Stresa Vergante Stresa Vergante
1 - 2 FT
Sestri Levante Sestri Levante
20:30 04/12
FC Lamezia Terme FC Lamezia Terme
1 - 3 FT
AC Locri AC Locri
20:30 04/12
Atletico Uri Atletico Uri
0 - 2 FT
SS Angri SS Angri
20:30 04/12
Asd Pineto Calcio Asd Pineto Calcio
3 - 1 FT
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
20:30 04/12
Virtus Bolzano Virtus Bolzano
1 - 3 FT
US Adriese US Adriese
20:30 04/12
Varesina Calcio Varesina Calcio
0 - 1 FT
USD Casatese USD Casatese
20:30 04/12
USD Pont Donnaz USD Pont Donnaz
1 - 1 FT
Asti Asti
20:30 04/12
ASD Sporting Trestina ASD Sporting Trestina
1 - 1 FT
Livorno Livorno
20:30 04/12
Scandicci Scandicci
2 - 2 FT
Mezzolara Mezzolara
20:30 04/12
A.S.D. Torviscosa A.S.D. Torviscosa
1 - 2 FT
Montecchio Maggiore Montecchio Maggiore
20:30 04/12
Sona Sona
0 - 0 FT
Seregno Seregno
20:30 04/12
ASD Terranuova Traiana ASD Terranuova Traiana
3 - 0 FT
Ghivizzano Ghivizzano
20:30 04/12
Sammaurese Sammaurese
3 - 2 FT
Pistoiese Pistoiese
20:30 04/12
Real Calepina FC Real Calepina FC
1 - 1 FT
ASD Alcione ASD Alcione
20:30 04/12
Tolentino Tolentino
1 - 2 FT
Avezzano Avezzano
20:30 04/12
Tau calcio Tau calcio
0 - 0 FT
Grosseto Grosseto
20:30 04/12
Real Forte Querceta Real Forte Querceta
1 - 1 FT
Renty ging Renty ging
20:30 04/12
Legnago Salus Legnago Salus
1 - 0 FT
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
20:30 04/12
San Nicolo San Nicolo
2 - 3 FT
Roma City Roma City
20:30 04/12
Sangiovannese Sangiovannese
1 - 1 FT
Ssd Group Citta Di Castello Ssd Group Citta Di Castello
20:30 04/12
Ravenna Ravenna
2 - 1 FT
Forli Forli
20:30 04/12
Sambenedettese Sambenedettese
1 - 2 FT
FC Matese FC Matese
20:30 04/12
Poggibonsi Poggibonsi
0 - 1 FT
AS Ostia Mare AS Ostia Mare
20:30 04/12
Team Nuova Florida Team Nuova Florida
0 - 2 FT
SSD Porto D’Ascoli SSD Porto D’Ascoli
20:30 04/12
FC Francavilla FC Francavilla
1 - 1 FT
FBC Gravina FBC Gravina
Trực tiếp
Trapani Trapani
0 - 0 1095'
ASD San Luca ASD San Luca
20:30 04/12
Cavese Cavese
2 - 1 FT
Casarano Casarano
20:30 04/12
Gozzano Gozzano
3 - 1 FT
Fezzanese Fezzanese
20:30 04/12
Acireale Acireale
2 - 1 FT
US Mariglianese US Mariglianese
20:30 04/12
Omnia Bitonto Omnia Bitonto
2 - 2 FT
ASD Martina Franca ASD Martina Franca
20:30 04/12
Desenzano Calvina Desenzano Calvina
2 - 1 FT
Virtus Ciserano Bergamo Virtus Ciserano Bergamo
20:30 04/12
Fossano Calcio Fossano Calcio
1 - 1 FT
Pinerolo FC Pinerolo FC
20:30 04/12
Castrovillari Castrovillari
0 - 0 FT
ASD Ragusa Calcio ASD Ragusa Calcio
20:30 04/12
Nardo Nardo
2 - 1 FT
Afragolese 1944 Afragolese 1944
20:30 04/12
Real Monterotondo Real Monterotondo
0 - 1 FT
Paganese Paganese
20:30 04/12
AC Este AC Este
1 - 1 FT
Luparense FC Luparense FC
20:30 04/12
ASD Citta Di Varese ASD Citta Di Varese
2 - 1 FT
SC Caronnese SC Caronnese
20:30 04/12
Chieri Chieri
2 - 2 FT
Castanese Castanese
20:30 04/12
Vis Artena Vis Artena
0 - 0 FT
Palmese 1914 Palmese 1914
20:30 04/12
ASD Fanfulla ASD Fanfulla
1 - 4 FT
Giana Giana
20:30 04/12
ASD Brusaporto ASD Brusaporto
3 - 3 FT
Ponte San Pietro Ponte San Pietro
20:30 04/12
USD Castellanzese USD Castellanzese
0 - 2 FT
Chisola Chisola
20:30 04/12
Puteolana Puteolana
0 - 1 FT
Barletta Barletta
20:30 04/12
Tivoli Calcio Tivoli Calcio
1 - 0 FT
SS Nola 1925 SS Nola 1925
20:30 04/12
US Pianese US Pianese
1 - 2 FT
Arezzo Arezzo
20:30 04/12
A.C. Crema 1908 A.C. Crema 1908
1 - 1 FT
Carpi Carpi
20:30 04/12
ASD Cartigliano ASD Cartigliano
1 - 1 FT
Villafranca Villafranca
20:30 04/12
ASD Sancataldese ASD Sancataldese
1 - 1 FT
Catania Catania
20:30 04/12
ASD Molfetta ASD Molfetta
2 - 3 FT
FB Brindisi 1912 FB Brindisi 1912
20:30 04/12
Pomezia Pomezia
1 - 1 FT
Ilvamaddalena Ilvamaddalena
20:30 04/12
ASD Montegiorgio ASD Montegiorgio
1 - 2 FT
Alma Juventus Fano Alma Juventus Fano
20:30 04/12
Orvietana Orvietana
1 - 0 FT
Ponsacco Ponsacco
20:30 04/12
US Corticella US Corticella
2 - 6 FT
ACD SantAngelo ACD SantAngelo
20:30 04/12
ACD Campodarsego ACD Campodarsego
1 - 1 FT
Portogruaro Portogruaro
20:30 04/12
Arconatese Arconatese
1 - 1 FT
US Folgore Caratese US Folgore Caratese
20:30 04/12
Borgosesia Borgosesia
2 - 2 FT
Derthona Derthona
20:30 04/12
Real Agro Aversa Real Agro Aversa
1 - 0 FT
Vibonese Vibonese
20:30 04/12
Matera Matera
3 - 2 FT
USD Lavello USD Lavello
20:30 04/12
Lupa Roma Lupa Roma
3 - 1 FT
COS Sarrabus Ogliastra COS Sarrabus Ogliastra
20:30 04/12
Cynthiabalonga Cynthiabalonga
2 - 0 FT
ASD Termoli Calcio ASD Termoli Calcio
20:30 04/12
Gavorrano Gavorrano
1 - 0 FT
Montespaccato Montespaccato
20:30 04/12
Correggese Calcio Correggese Calcio
2 - 0 FT
Salsomaggiore Salsomaggiore
20:30 04/12
ASD Caldiero Terme ASD Caldiero Terme
1 - 1 FT
US Levico Terme US Levico Terme
20:30 04/12
FC Vado FC Vado
0 - 2 FT
Legnano Legnano
Trực tiếp
Santa Maria Santa Maria
0 - 0 1095'
ASD Licata ASD Licata
20:30 04/12
Gladiator Gladiator
2 - 0 FT
Nocerina Nocerina
20:30 04/12
Cassino Cassino
2 - 0 FT
AS Sorrento Calcio AS Sorrento Calcio
hạng Nhất Trung Quốc
13:00 04/12
Zibo Cuju F.C. Zibo Cuju F.C.
1 - 2 FT
Jiangxi Liansheng FC Jiangxi Liansheng FC
13:00 04/12
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
0 - 0 FT
Beijing BeiKong Beijing BeiKong
13:00 04/12
Nanjing City Nanjing City
1 - 3 FT
Shanghai Jiading City Fight Fat Shanghai Jiading City Fight Fat
13:00 04/12
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
2 - 1 FT
Xinjiang Tianshan Leopard Xinjiang Tianshan Leopard
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
22:00 04/12
GD Estoril-Praia U19 GD Estoril-Praia U19
2 - 1 FT
Casa Pia AC U19 Casa Pia AC U19
22:00 04/12
Maritimo U19 Maritimo U19
0 - 5 FT
Belenenses U19 Belenenses U19
22:00 04/12
Braga U19 Braga U19
1 - 1 FT
Pacos Ferreira U19 Pacos Ferreira U19
22:00 04/12
Gondomar U19 Gondomar U19
0 - 3 FT
Boavista U19 Boavista U19
22:00 04/12
FC Porto U19 FC Porto U19
1 - 1 FT
Rio Ave U19 Rio Ave U19
22:00 04/12
Vitoria FC Setubal U19 Vitoria FC Setubal U19
2 - 1 FT
Benfica U19 Benfica U19
San Marino
21:00 04/12
AC Juvenes AC Juvenes
3 - 1 FT
S.S Pennarossa S.S Pennarossa
21:00 04/12
Fiorentino Fiorentino
0 - 3 FT
Tre Fiori Tre Fiori
21:00 04/12
Tre Penne Tre Penne
3 - 1 FT
San Giovanni San Giovanni
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
23:30 04/12
AD Sporting Hortaleza U19 AD Sporting Hortaleza U19
0 - 1 FT
Leganes U19 Leganes U19
22:59 04/12
Alcobendas CF U19 Alcobendas CF U19
1 - 0 FT
Valladolid U19 Valladolid U19
22:00 04/12
Getafe U19 Getafe U19
0 - 1 FT
Rayo Vallecano U19 Rayo Vallecano U19
22:00 04/12
Valencia U19 Valencia U19
1 - 0 FT
Atletico Madrileno U19 Atletico Madrileno U19
21:45 04/12
Real Oviedo U19 Real Oviedo U19
0 - 1 FT
Compostela U19 Compostela U19
19:30 04/12
Fuenlabrada U19 Fuenlabrada U19
1 - 1 FT
Cultural Leonesa U19 Cultural Leonesa U19
19:30 04/12
Mensajero U19 Mensajero U19
1 - 1 FT
Arucas CF U19 Arucas CF U19
19:00 04/12
Las Palmas U19 Las Palmas U19
6 - 0 FT
CF Juventud Laguna U19 CF Juventud Laguna U19
18:00 04/12
CD Vasconia U19 CD Vasconia U19
0 - 0 FT
AD San Juan U19 AD San Juan U19
18:00 04/12
Celta Vigo U19 Celta Vigo U19
0 - 1 FT
Deportivo La Coruna U19 Deportivo La Coruna U19
18:00 04/12
Inter Amistad U19 Inter Amistad U19
0 - 0 FT
CD Diocesano U19 CD Diocesano U19
17:30 04/12
Osasuna U19 Osasuna U19
2 - 0 FT
Eibar U19 Eibar U19
Kuwaiti Federation Cup
Trực tiếp
Al-Arabi Club (KUW) Al-Arabi Club (KUW)
0 - 0 1125'
Al-Sahel Al-Sahel
France Division 2 Women
20:00 04/12
Lens (nữ) Lens (nữ)
3 - 2 FT
La Roche-sur-Yon (nữ) La Roche-sur-Yon (nữ)
19:00 04/12
Nice W Nice W
1 - 1 FT
Yzeure AS (nữ) Yzeure AS (nữ)
19:00 04/12
Nantes (nữ) Nantes (nữ)
2 - 1 FT
FC Metz (nữ) FC Metz (nữ)
Libyan Premier League
20:30 04/12
Asaria Asaria
0 - 1 FT
Al ittihad(LBY) Al ittihad(LBY)
20:00 04/12
Shah Bob Chyba Shah Bob Chyba
1 - 2 FT
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Angola Girabola League
22:30 04/12
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
3 - 2 FT
Isaac de Benguela Isaac de Benguela
22:00 04/12
Benfica Lubango Benfica Lubango
1 - 1 FT
Sporting Cabinda Sporting Cabinda
21:30 04/12
Sagrada Esperanca Sagrada Esperanca
4 - 0 FT
Sporting de Benguela Sporting de Benguela
21:00 04/12
Santa Rita FC Santa Rita FC
1 - 0 FT
Progresso da Lunda Sul Progresso da Lunda Sul
21:00 04/12
Cuando Cubango Cuando Cubango
0 - 1 FT
Desportivo Huila Desportivo Huila
Hong Kong 2nd Division
17:30 04/12
Lucky Mile FC Lucky Mile FC
3 - 1 FT
Tung Sing FC Tung Sing FC
16:30 04/12
Kwong Wah AA Kwong Wah AA
0 - 2 FT
Wing Go FC Wing Go FC
13:00 04/12
3 Sing FC 3 Sing FC
4 - 0 FT
Flower Flower
12:30 04/12
Chelsea FC Soccer School (HK) Chelsea FC Soccer School (HK)
5 - 0 FT
Sao Jose(AP) Sao Jose(AP)
12:30 04/12
Kwun Tong Kwun Tong
0 - 3 FT
Mutual Football Club Mutual Football Club
12:30 04/12
Kowloon Cricket Club Kowloon Cricket Club
1 - 2 FT
Sài Gòn Sài Gòn
12:30 04/12
Tuen Mun Football Team Tuen Mun Football Team
2 - 0 FT
Yau Tsim Mong Yau Tsim Mong
Cyprus Division 3
19:30 04/12
Thoi Lakatamias Thoi Lakatamias
1 - 2 FT
Asil Lysi Asil Lysi
Malta First Division League
00:00 05/12
Qrendi Qrendi
2 - 5 FT
Zurrieq Zurrieq
00:00 05/12
Marsa Marsa
3 - 3 FT
Tarxien Rainbows F.C Tarxien Rainbows F.C
20:15 04/12
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
5 - 1 FT
Marsaskala Marsaskala
18:00 04/12
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
3 - 0 FT
Swieqi United Swieqi United
Germany Oberliga NOFV
21:50 04/12
VfB Hilden VfB Hilden
0 - 0 FT
TuRU Dusseldorf TuRU Dusseldorf
21:30 04/12
Fortuna Cologne II Fortuna Cologne II
0 - 2 FT
BC Viktoria Glesch Paffendorf BC Viktoria Glesch Paffendorf
21:30 04/12
DJK Teutonia St.Tonis DJK Teutonia St.Tonis
1 - 1 FT
MSV Düsseldorf MSV Düsseldorf
21:30 04/12
VfL Vichttal VfL Vichttal
3 - 1 FT
Siegburger SV 04 Siegburger SV 04
Trực tiếp
Erndtebruck Erndtebruck
0 - 0 1035'
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
21:20 04/12
SpVg Frechen 20 SpVg Frechen 20
4 - 0 FT
Borussia Freialdenhoven Borussia Freialdenhoven
21:15 04/12
SC Union Nettetal SC Union Nettetal
0 - 0 FT
Cronenberger SC Cronenberger SC
21:10 04/12
Hurth Hurth
2 - 0 FT
FC Pesch 1956 FC Pesch 1956
21:00 04/12
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
2 - 0 FT
1. FC Gievenbeck 1. FC Gievenbeck
21:00 04/12
Delbrucker SC Delbrucker SC
0 - 1 FT
SC Preussen Munster II SC Preussen Munster II
21:00 04/12
Hennef 05 Hennef 05
3 - 0 FT
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
21:00 04/12
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
3 - 0 FT
SC BW 94 Papenburg SC BW 94 Papenburg
20:30 04/12
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
2 - 0 FT
SV Westfalia Rhynern SV Westfalia Rhynern
20:30 04/12
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
0 - 1 FT
SG Finnentrop/Bamenohl SG Finnentrop/Bamenohl
20:30 04/12
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
1 - 1 FT
Siegen Sportfreunde Siegen Sportfreunde
20:30 04/12
FC Viktoria Arnoldsweiler FC Viktoria Arnoldsweiler
3 - 2 FT
Konishisdorf Konishisdorf
20:30 04/12
Bonner sc Bonner sc
5 - 0 FT
Eintracht Hohkeppel Eintracht Hohkeppel
20:15 04/12
VFB Homberg VFB Homberg
3 - 3 FT
FC Monheim FC Monheim
20:00 04/12
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
2 - 1 FT
SV Ahlerstedt Ottendorf SV Ahlerstedt Ottendorf
20:00 04/12
Schwarz-Weiss Essen Schwarz-Weiss Essen
3 - 0 FT
FC Kleve FC Kleve
20:00 04/12
Heeslinger SC Heeslinger SC
3 - 1 FT
TSV Pattensen TSV Pattensen
20:00 04/12
Freie Turnerschaft Braunschweig Freie Turnerschaft Braunschweig
1 - 4 FT
FC Schoningen08 FC Schoningen08
20:00 04/12
SV Rugenbergen SV Rugenbergen
2 - 2 FT
Hamburger SV III Hamburger SV III
20:00 04/12
SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II
2 - 0 FT
Gutersloh Gutersloh
20:00 04/12
TSV Steinbach II TSV Steinbach II
0 - 2 FT
FC 1906 Erlensee FC 1906 Erlensee
20:00 04/12
Rot-Weiss Walldorf Rot-Weiss Walldorf
5 - 1 FT
Eintracht Stadtallendorf Eintracht Stadtallendorf
20:00 04/12
Arminia Hannover Arminia Hannover
0 - 4 FT
Germania Egestorf Germania Egestorf
20:00 04/12
SC Staaken SC Staaken
1 - 3 FT
RSV Eintracht RSV Eintracht
20:00 04/12
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
0 - 1 FT
Adams Sam Beek Adams Sam Beek
20:00 04/12
FC Hansa Luneburg FC Hansa Luneburg
0 - 3 FT
Rotenburger SV Rotenburger SV
19:30 04/12
Mahdov FC Mahdov FC
3 - 1 FT
TuS Makkabi Berlin TuS Makkabi Berlin
19:30 04/12
TSG Neustrelitz TSG Neustrelitz
1 - 0 FT
MSV Neuruppin MSV Neuruppin
19:30 04/12
LTS Bremerhaven LTS Bremerhaven
0 - 1 FT
Union 60 Bremen Union 60 Bremen
19:00 04/12
SV Hemelingen SV Hemelingen
2 - 3 FT
FC Oberneuland FC Oberneuland
19:00 04/12
TuS Schwachhausen TuS Schwachhausen
2 - 0 FT
Werder Bremen III Werder Bremen III
19:00 04/12
Hertha 06 Charlotten Hertha 06 Charlotten
1 - 0 FT
SG Dynamo Schwerin SG Dynamo Schwerin
19:00 04/12
Hansa Rostock II Hansa Rostock II
1 - 1 FT
FSV Optik Rathenow FSV Optik Rathenow
19:00 04/12
Wacker Nordhausen Wacker Nordhausen
0 - 0 FT
FC Oberlausitz FC Oberlausitz
19:00 04/12
SC Concordia Hamburg SC Concordia Hamburg
1 - 3 FT
Tus Dassendorf Tus Dassendorf
16:45 04/12
HEBC Hamburg HEBC Hamburg
1 - 1 FT
Uhlenhorster SC Paloma Uhlenhorster SC Paloma
Belgian First Amateur Division
21:00 04/12
Royal Knokke Royal Knokke
2 - 0 FT
Thes Sport Thes Sport
21:00 04/12
RFC de Liege RFC de Liege
3 - 1 FT
Francs Borains Francs Borains
20:30 04/12
Tienen Tienen
1 - 1 FT
Hoogstraten VV Hoogstraten VV
Vô địch Tây Ban Nha nữ
00:00 05/12
Real Betis (nữ) Real Betis (nữ)
0 - 7 FT
Levante UD (nữ) Levante UD (nữ)
22:00 04/12
Alhama CF (nữ) Alhama CF (nữ)
0 - 1 FT
Villarreal (nữ) Villarreal (nữ)
18:00 04/12
Colegio Aleman Valencia (nữ) Colegio Aleman Valencia (nữ)
0 - 1 FT
Atletico de Madrid (w) Atletico de Madrid (w)
18:00 04/12
Sporting De Huelva (nữ) Sporting De Huelva (nữ)
2 - 2 FT
CD Alaves (nữ) CD Alaves (nữ)
Vô địch Đức nữ
22:00 04/12
SG Essen-Schonebeck (nữ) SG Essen-Schonebeck (nữ)
0 - 0 FT
Werder Bremen (nữ) Werder Bremen (nữ)
19:00 04/12
SV Meppen (nữ) SV Meppen (nữ)
1 - 0 FT
Koln (nữ) Koln (nữ)
19:00 04/12
Bayer Leverkusen (nữ) Bayer Leverkusen (nữ)
3 - 0 FT
Turbine Potsdam (nữ) Turbine Potsdam (nữ)
Holland Eredivisie Women's
18:15 04/12
Excelsior Barendrecht (nữ) Excelsior Barendrecht (nữ)
1 - 3 FT
PSV Eindhoven  (nữ) PSV Eindhoven (nữ)
Northern German state premier league - bayern
21:00 04/12
BSV Al-Dersimspor BSV Al-Dersimspor
3 - 3 FT
TSV Mariendorf 1897 TSV Mariendorf 1897
Trực tiếp
SC Charlottenburg SC Charlottenburg
0 - 0 1245'
Berliner SC Berliner SC
Zambia Super League
20:00 04/12
Green Buffaloes Green Buffaloes
1 - 0 FT
Buildcon FC Buildcon FC
Ấn Độ Super League
21:00 04/12
Jamshedpur FC Jamshedpur FC
0 - 1 FT
Kerala Blasters FC Kerala Blasters FC
Hạng 2 Đức nữ
20:00 04/12
Nurnberg (nữ) Nurnberg (nữ)
3 - 0 FT
Ingolstadt 04 (nữ) Ingolstadt 04 (nữ)
20:00 04/12
FFC Frankfurt II (nữ) FFC Frankfurt II (nữ)
1 - 2 FT
Andernach (nữ) Andernach (nữ)
17:00 04/12
FFC Turbine Potsdam II (nữ) FFC Turbine Potsdam II (nữ)
1 - 2 FT
Bayern Munich II (nữ) Bayern Munich II (nữ)
17:00 04/12
SC Sand (nữ) SC Sand (nữ)
0 - 2 FT
RB Leipzig (nữ) RB Leipzig (nữ)
17:00 04/12
FC Gutersloh (nữ) FC Gutersloh (nữ)
0 - 2 FT
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ) TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
17:00 04/12
SC Freiburg II (nữ) SC Freiburg II (nữ)
0 - 1 FT
Wolfsburg II (nữ) Wolfsburg II (nữ)
Armenia Premier League
22:00 04/12
Shirak Shirak
2 - 3 FT
Urartu Urartu
17:00 04/12
Alashkert Alashkert
0 - 1 FT
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
Ivory Coast Premier Division
01:00 05/12
Abidjan Abidjan
0 - 2 FT
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
22:30 04/12
SOL FC Abobo SOL FC Abobo
0 - 1 FT
Sporting Gagnoa Sporting Gagnoa
Hạng 2 nữ TBN
00:30 05/12
Cacereno B (nữ) Cacereno B (nữ)
0 - 0 FT
Atleico Malaga (nữ) Atleico Malaga (nữ)
18:00 04/12
CD Parquesol CF (nữ) CD Parquesol CF (nữ)
2 - 2 FT
Espanyol B (nữ) Espanyol B (nữ)
18:00 04/12
Osasuna B (nữ) Osasuna  B (nữ)
2 - 0 FT
Real Madrid II (nữ) Real Madrid II (nữ)
Nữ Italia
20:30 04/12
Como 2000 (nữ) Como 2000 (nữ)
2 - 3 FT
Fiorentina (nữ) Fiorentina (nữ)
20:30 04/12
AC Milan (nữ) AC Milan (nữ)
0 - 2 FT
Roma CF (nữ) Roma CF (nữ)
18:30 04/12
Sassuolo (nữ) Sassuolo (nữ)
2 - 2 FT
Parma s (nữ) Parma s (nữ)
Hạng nhất Thái Lan
19:00 04/12
Suphanburi FC Suphanburi FC
3 - 0 FT
Nakhon Si United FC Nakhon Si United FC
18:30 04/12
Kasetsart FC Kasetsart FC
0 - 0 FT
Rayong FC Rayong FC
18:00 04/12
JL Chiangmai United FC JL Chiangmai United FC
0 - 3 FT
Phrae United FC Phrae United FC
17:30 04/12
Udon Thani Udon Thani
0 - 3 FT
Chiangmai FC Chiangmai FC
Jamaica Premier League
03:15 05/12
Vere United Vere United
0 - 1 FT
Waterhouse FC Waterhouse FC
03:00 05/12
Montego Bay Utd Montego Bay Utd
0 - 1 FT
Humble Lions Humble Lions
03:00 05/12
Cavalier FC Cavalier FC
0 - 1 FT
Mount Pleasant FA Mount Pleasant FA
02:30 05/12
Harbour View FC Harbour View FC
6 - 1 FT
Faulkland Faulkland
French Feminines D1
19:00 04/12
Paris FC (nữ) Paris FC (nữ)
0 - 1 FT
Paris Saint Germain (nữ) Paris Saint Germain (nữ)
Austria Amateur cup
19:00 04/12
SV Essling SV Essling
3 - 2 FT
SZ Marswiese SZ Marswiese
16:30 04/12
Gersthofer SV Gersthofer SV
1 - 2 FT
Hellas Kagran Hellas Kagran
Cúp FA nữ Anh quốc
21:00 04/12
Charlton (nữ) Charlton (nữ)
1 - 0 FT
Sheffield United   (nữ) Sheffield United (nữ)
21:00 04/12
London City Lionesses (nữ) London City Lionesses (nữ)
1 - 1 FT
Southampton (nữ) Southampton (nữ)
21:00 04/12
Lewes (nữ) Lewes (nữ)
0 - 1 FT
CrystalPalace (nữ) CrystalPalace (nữ)
21:00 04/12
Coventry (nữ) Coventry (nữ)
0 - 5 FT
Sunderland (nữ) Sunderland (nữ)
19:00 04/12
Durham Wildcats LFC (nữ) Durham Wildcats LFC (nữ)
1 - 1 FT
Bristol Academy (nữ) Bristol Academy (nữ)
Nicaragua Apertura league
07:00 05/12
Walter Ferretti Walter Ferretti
5 - 1 FT
Juventus Managua Juventus Managua
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
00:00 05/12
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ) UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
2 - 2 FT
Eibar (nữ) Eibar (nữ)
23:30 04/12
CD Fontsanta Fatjo (nữ) CD Fontsanta Fatjo (nữ)
1 - 4 FT
Vic Riuprimer Refo (nữ) Vic Riuprimer Refo (nữ)
22:30 04/12
Pozuelo Alarcon (nữ) Pozuelo Alarcon (nữ)
2 - 1 FT
Salamanca (nữ) Salamanca (nữ)
19:30 04/12
Atletico Union Guimar (nữ) Atletico Union Guimar (nữ)
4 - 1 FT
Puerto del Carmen (nữ) Puerto del Carmen (nữ)
19:00 04/12
CD Juan Grande (nữ) CD Juan Grande (nữ)
1 - 2 FT
Osasuna (w) Osasuna (w)
18:25 04/12
Victoria CF Coruna (nữ) Victoria CF Coruna (nữ)
1 - 1 FT
Sporting Gijon (nữ) Sporting Gijon (nữ)
18:00 04/12
collerense (nữ) collerense (nữ)
5 - 1 FT
Ejea (nữ) Ejea (nữ)
18:00 04/12
CE Seagull (nữ) CE Seagull  (nữ)
3 - 1 FT
Villarreal B (nữ) Villarreal B (nữ)
18:00 04/12
UD Logrones (nữ) UD Logrones (nữ)
2 - 4 FT
Racing Santander II (nữ) Racing Santander II (nữ)
18:00 04/12
Burgos (nữ) Burgos (nữ)
2 - 1 FT
San Ignacio (nữ) San Ignacio (nữ)
18:00 04/12
Real Oviedo (nữ) Real Oviedo (nữ)
2 - 2 FT
CDEF Logrono (nữ) CDEF Logrono (nữ)
17:45 04/12
San Vicente (nữ) San Vicente (nữ)
3 - 1 FT
ADFB La Rambla (nữ) ADFB La Rambla (nữ)
17:00 04/12
RCD Espanyol (nữ) RCD Espanyol (nữ)
2 - 2 FT
Deportivo La Coruna W Deportivo La Coruna W
17:00 04/12
Plaza Argel (nữ) Plaza Argel (nữ)
3 - 3 FT
Sevilla B (nữ) Sevilla B (nữ)
Holland Ligue 3
20:30 04/12
OFC Oostzaan OFC Oostzaan
1 - 1 FT
De Treffers De Treffers
Holland Derde Divisie
20:00 04/12
Gemert Gemert
0 - 0 FT
HSC 21 Brein HSC 21 Brein
Trực tiếp
ADO '20 ADO '20
0 - 0 1125'
UNA UNA
20:00 04/12
Baronie Baronie
4 - 1 FT
DEM DEM
20:00 04/12
Tot Ons Genoegen Berkel Tot Ons Genoegen Berkel
1 - 1 FT
HV CV Quick HV CV Quick
20:00 04/12
USV Hercules USV Hercules
1 - 1 FT
RKSV Groene Ster RKSV Groene Ster
Kosovo Superliga
19:00 04/12
KF Llapi KF Llapi
0 - 3 FT
KF Ballkani KF Ballkani
Scotland WPL
23:10 04/12
Celtic (nữ) Celtic (nữ)
7 - 0 FT
Dundee United (nữ) Dundee United (nữ)
22:59 04/12
Glasgow City (nữ) Glasgow City (nữ)
2 - 1 FT
Hibernian (nữ) Hibernian (nữ)
22:59 04/12
Aberdeen (nữ) Aberdeen (nữ)
1 - 1 FT
Spartans (nữ) Spartans (nữ)
22:00 04/12
Hearts (nữ) Hearts (nữ)
5 - 0 FT
Hamilton FC (nữ) Hamilton FC (nữ)
Trực tiếp
Motherwell (nữ) Motherwell (nữ)
0 - 0 1065'
Partick Thistle (nữ) Partick Thistle (nữ)
20:00 04/12
Glasgow Girls (nữ) Glasgow Girls (nữ)
0 - 10 FT
Glasgow Rangers (nữ) Glasgow Rangers (nữ)
Hạng 3 Hungary
19:00 04/12
BVSC BVSC
5 - 0 FT
Bekescsabai Elore SE II Bekescsabai Elore SE II
19:00 04/12
putnok Vse putnok Vse
1 - 2 FT
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
19:00 04/12
Zsambeki SK Zsambeki SK
0 - 1 FT
Zalaegerszegi TE II Zalaegerszegi TE II
Trực tiếp
Veszprem Veszprem
0 - 0 1185'
Balatonfuredi FC Balatonfuredi FC
19:00 04/12
Debreceni VSC II Debreceni VSC II
1 - 1 FT
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
17:00 04/12
KARCAG SE KARCAG SE
1 - 2 FT
Tiszafured VSE Tiszafured VSE
17:00 04/12
MTK Hungaria FC II MTK Hungaria FC II
2 - 0 FT
Ferencvarosi TC B Ferencvarosi TC B
17:00 04/12
Puskas Academy II Puskas Academy II
8 - 1 FT
Csornai SE Csornai SE
VĐQG Bắc Ireland
21:00 04/12
Newry City Newry City
1 - 3 FT
Portadown Portadown
England FA Women's Cup
20:00 04/12
Southampton WFC (nữ) Southampton WFC (nữ)
0 - 3 FT
London Bees (nữ) London Bees (nữ)
20:00 04/12
Watford (nữ) Watford (nữ)
6 - 0 FT
Crawley Wasps (nữ) Crawley Wasps (nữ)
Uganda Premier League
20:00 04/12
Gaddafi FC Gaddafi FC
1 - 0 FT
Vipers Vipers
18:00 04/12
SC Villa SC Villa
1 - 0 FT
Ma Lu Ma Lu
Portugal women's Championship
22:00 04/12
Clube Albergaria (nữ) Clube Albergaria (nữ)
2 - 0 FT
Amora (nữ) Amora (nữ)
22:00 04/12
Vilaverdense (nữ) Vilaverdense (nữ)
2 - 1 FT
Maritimo (nữ) Maritimo (nữ)
22:00 04/12
Braga (nữ) Braga (nữ)
0 - 1 FT
Famalicao (nữ) Famalicao (nữ)
20:00 04/12
Sporting CP (nữ) Sporting CP  (nữ)
2 - 2 FT
SF Damaiense (nữ) SF Damaiense (nữ)
18:00 04/12
Valadares Gaia FC (nữ) Valadares Gaia FC (nữ)
2 - 1 FT
SCU Torreense (nữ) SCU Torreense (nữ)
Nhận định Rizespor vs Pendikspor, 0h ngày 6/12: Giữ vững vị thế

Nhận định Rizespor vs Pendikspor, 0h ngày 6/12: Giữ vững vị thế Đặt cược

Nhận định Rizespor vs Pendikspor, 0h ngày 6/12, Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ. Chiến thắng sẽ giúp đội chủ nhà có cơ hội tiến gần hơn với tham vọng thăng hạng mùa này.
Nhận định Kallithea vs AEK Athens II, 20h15 ngày 5/12: Bắt nạt đội trẻ

Nhận định Kallithea vs AEK Athens II, 20h15 ngày 5/12: Bắt nạt đội trẻ Đặt cược

Nhận định Kallithea vs AEK Athens II, 20h15 ngày 5/12, Hạng 2 Hy Lạp. Được trở về sân nhà và chi phải gặp đội B của AEK Athens, cơ hội có 3 điểm đang nằm trong tầm tay Kallithea.
Nhận định Beijing Guoan vs Dalian Pro, 14h30 ngày 5/12: Hoàn thành sứ mệnh

Nhận định Beijing Guoan vs Dalian Pro, 14h30 ngày 5/12: Hoàn thành sứ mệnh Đặt cược

Trung Quốc 8 giờ trước
Nhận định Beijing Guoan vs Dalian Pro, 14h30 ngày 5/12, VĐQG Trung Quốc. Thêm một chiến thắng sẽ giúp cho chủ nhà gần hơn với tấm vé dự Cúp C1 châu Á.
Soi tỷ lệ kèo phạt góc Brazil vs Hàn Quốc, 02h00 ngày 06/12

Soi tỷ lệ kèo phạt góc Brazil vs Hàn Quốc, 02h00 ngày 06/12 Đặt cược

World Cup 13 giờ trước
Soi kèo phạt góc Brazil vs Hàn Quốc, 02h00 ngày 06/12 tại World Cup 2022. Phân tích tỷ lệ tài xỉu phạt góc trận Brazil vs Hàn Quốc hôm nay chính xác nhất.
Nhận định U21 Crystal Palace vs U21 Bristol City, 21h00 ngày 5/12: Củng cố ngôi đầu

Nhận định U21 Crystal Palace vs U21 Bristol City, 21h00 ngày 5/12: Củng cố ngôi đầu Đặt cược

NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ 13 giờ trước
Nhận định U21 Crystal Palace vs U21 Bristol City, 21h00 ngày 5/12, Cúp Ngoại hạng Anh. U21 Crystal Palace được tin tưởng sẽ giành chiến thắng để củng cố vị trí số 1 trên bảng xếp hạng.
Nhận định Hebei vs Meizhou Hakka, 18h00 ngày 5/12: Cửa dưới sáng nước

Nhận định Hebei vs Meizhou Hakka, 18h00 ngày 5/12: Cửa dưới sáng nước Đặt cược

NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ 13 giờ trước
Nhận định Hebei vs Meizhou Hakka, 18h00 ngày 5/12, giải VĐQG Trung Quốc. Không hứa hẹn vào khả năng có điểm nhưng Hebei được tin tưởng sẽ mang về niềm vui cho nhà đầu tư châu Á.
Nhận định kèo phạt góc Nhật Bản vs Croatia, 22h00 ngày 5/12: Khan hiếm phạt góc

Nhận định kèo phạt góc Nhật Bản vs Croatia, 22h00 ngày 5/12: Khan hiếm phạt góc Đặt cược

World Cup 13 giờ trước
Nhận định kèo phạt góc Nhật Bản vs Croatia, 22h00 ngày 5/12, World Cup 2022. Trận đấu giữa Nhật Bản vs Croatia sẽ không bùng nổ về góc như kỳ vọng.
Nhận định kèo thẻ vàng Nhật Bản vs Croatia, 22h00 ngày 5/12: Nhiều thẻ vàng

Nhận định kèo thẻ vàng Nhật Bản vs Croatia, 22h00 ngày 5/12: Nhiều thẻ vàng Đặt cược

World Cup 15 giờ trước
Nhận định kèo thẻ vàng Nhật Bản vs Croatia, 22h00 ngày 5/12, World Cup 2022. Trận đấu giữa Nhật Bản vs Croatia hứa hẹn sẽ bùng nổ thẻ phạt.
Nhận định U21 Fulham vs U21 Arsenal, 2h00 ngày 6/12: Đừng đùa với Pháo thủ

Nhận định U21 Fulham vs U21 Arsenal, 2h00 ngày 6/12: Đừng đùa với Pháo thủ Đặt cược

NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ 15 giờ trước
Nhận định U21 Fulham vs U21 Arsenal, 2h00 ngày 6/12, U21 Anh. Dù đang thi đấu vào phom cùng ưu thế sân nhà nhưng cũng rất khó để U21 Fulham hy vọng có điểm trước một U21 Anh đang có phong độ bất bại.
Nhận định Steaua Bucuresti vs Mioveni, 0h00 ngày 6/12: Tiếp đà hồi sinh

Nhận định Steaua Bucuresti vs Mioveni, 0h00 ngày 6/12: Tiếp đà hồi sinh Đặt cược

NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ 15 giờ trước
Nhận định Steaua Bucuresti vs Mioveni, 0h00 ngày 6/12, VĐQG Romania. Với phong độ đang hồi sinh cộng thêm ưu thế sân nhà không khó để Steaua Bucuresti giành chọn 3 điểm trong ngày hôm nay.
Nhận định Apollon Pontou vs Apollon Larissas, 20h00 ngày 5/12: Khó có 3 điểm

Nhận định Apollon Pontou vs Apollon Larissas, 20h00 ngày 5/12: Khó có 3 điểm Đặt cược

NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ 15 giờ trước
Nhận định Apollon Pontou vs Apollon Larissas, 20h00 ngày 5/12, Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ. Dù có ưu thế sân nhà nhưng để Apollon Pontou giành chọn 3 điểm trong trận đấu ngày hôm nay là điều không hề dễ dàng.
Nhận định Henan Songshan vs Chengdu Rongcheng, 18h30 ngày 5/12: Khúc cua quyết định

Nhận định Henan Songshan vs Chengdu Rongcheng, 18h30 ngày 5/12: Khúc cua quyết định Đặt cược

NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ 15 giờ trước
Nhận định Henan Songshan vs Chengdu Rongcheng, 18h30 ngày 5/12, VĐQG Trung Quốc. Nếu đội bóng nào thua trong trận đấu ngày hôm nay sẽ gặp rất nhiều khó khăn trong cuộc đua lọt vào Top 3.
Nhận định Sturm Graz vs Empoli, 22h00 ngày 5/12: Khó cho CLB Italia

Nhận định Sturm Graz vs Empoli, 22h00 ngày 5/12: Khó cho CLB Italia Đặt cược

NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ 15 giờ trước
Nhận định Sturm Graz vs Empoli, 22h00 ngày 5/12, giao hữu quốc tế. Sturm Graz đang vào đà đá giao hữu và có thể hướng tới chiến thắng trước Empoli.
Soi kèo Pháp vs Ba Lan, 22h00 ngày 4/12: Tin vào cửa dưới

Soi kèo Pháp vs Ba Lan, 22h00 ngày 4/12: Tin vào cửa dưới Đặt cược

World Cup 1 ngày trước
Soi kèo Pháp vs Ba Lan, 22h00 ngày 4/12, World Cup 2022. Pháp được đánh giá cao nhưng chưa chắc thắng đậm Ba Lan.
Link trực tiếp Anh vs Senegal, 2h ngày 5/12, World Cup 2022

Link trực tiếp Anh vs Senegal, 2h ngày 5/12, World Cup 2022 Đặt cược

TRỰC TIẾP 1 ngày trước
Link trực tiếp Anh vs Senegal. Cập nhật link xem bóng đá trực tuyến Anh vs Senegal tại World Cup 2022.
Link trực tiếp Pháp vs Ba Lan, 22h00 ngày 4/12, World Cup 2022

Link trực tiếp Pháp vs Ba Lan, 22h00 ngày 4/12, World Cup 2022 Đặt cược

TRỰC TIẾP 1 ngày trước
Link trực tiếp Pháp vs Ba Lan. Cập nhật link xem bóng đá trực tuyến Pháp vs Ba Lan tại World Cup 2022.
Nhận định Andorra vs Cartagena, 20h00 ngày 4/12: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định Andorra vs Cartagena, 20h00 ngày 4/12: Tiếp đà thăng hoa Đặt cược

Tây Ban Nha 1 ngày trước
Nhận định Andorra vs Cartagena, 20h00 ngày 4/12, giải hạng 2 Tây Ban Nha: Màn trình diễn thăng hoa thời gian qua cộng thêm ưu thế sân nhà nhiều khả năng sẽ giúp các cầu thủ Andorra có chiến thắng.

Cập nhật tin thể thao mới nhất hôm nay 

Nếu là tín đồ của thể thao đặc biệt là môn thể thao Vua như bóng đá, chắc hẳn bất kỳ ai trong chúng ta cũng đều có thói quen cập nhật tin thể thao mới nhất hôm nay liên quan đến đội bóng, môn thể thao mà mình yêu thích.

Trong thời đại công nghệ 4.0, với sự bùng nổ của Internet thì việc nắm bắt các tin tức thể thao, tin thể thao trong nước và ngoài nước là điều không quá khó khăn. Tuy nhiên để tìm được địa chỉ một trang báo thể thao 24h nóng hổi, đưa ra những tin thể thao chính xác nhất thì lại không phải là điều đơn giản. 

Với mong muốn phục vụ tất cả fan hâm mộ bóng đá, tín đồ yêu thích chơi thể thao, cá cược bóng đá, Tạp Chí Thể Thao ra đời nhằm giải tỏa cơn khát tin thể thao và giúp người hâm mộ cập nhật tin tức thể thao mới nhất hôm nay. Khi theo dõi tin thể thao tại Tạp Chí Thể Thao độc giả có thể nắm bắt đầy đủ các thông tin thể thao, thông tin đội bóng, tiểu sử bất kỳ cầu thủ nào mà mình yêu thích.

Bên cạnh đó, toàn bộ những tin tức thể thao mới nhất của các giải đấu hàng đầu trên thế giới sẽ được đội ngũ biên tập viên của Tạp Chí Thể Thao cập nhật liên tục và gửi tới độc giả. 

Đáng chú ý, Tạp Chí Thể Thao luôn cố gắng đặt quyền lợi của độc giả lên hàng đầu, nỗ lực cải thiện, nâng cấp cơ sở hạ tầng nhằm giúp độc giả có những trải nghiệm tốt nhất khi xem tin thể thao hôm nay. Mọi thao tác truy cập, theo dõi, tìm kiếm các tin tức thể thao, tin nhanh 24h tại Tạp Chí Thể Thao là hoàn toàn miễn phí 100%, độc giả sẽ không cần phải lo ngại về bất kỳ khoản chi phí phát sinh nào. Đây cũng là ưu điểm giúp Tạp Chí Thể Thao ngày càng được nhiều độc giả đón nhận, tin tưởng và sử dụng. 

 - Ảnh 3
Tin thể thao bóng đá được cập nhật liên tục

Tin tức thể thao 24h có những tin chính nào?

Chắc hẳn quý độc giả cũng đang rất tò mò và quan tâm một trang báo thể thao lớn như Tạp Chí Thể Thao thì sẽ cung cấp những tin tức thể thao gì. Nhìn chung, khi xem tin tức thể thao 24h tại Tạp Chí Thể Thao, quý độc giả sẽ được cập nhật liên tục những tin thể thao trong nước và tin thể thao quốc tế. 

Tin thể thao trong nước 

Tin thể thao trong nước tại Tạp Chí Thể Thao sẽ cung cấp tới quý khách những tin tức nóng hổi liên quan đến các môn thể thao trong nước như: bóng đá nam, bóng đá nữ, tennis, quần vợt,... các tin tức liên quan đến các ngôi sao bóng đá trong nước, các vận động viên của các môn thể thao, tình hình chuyển nhượng cũng như các giải đấu thể thao hấp dẫn đang diễn ra trong nước.

Nếu quý độc giả là một fan hâm mộ của thể thao nước nhà thì việc theo dõi tin thể thao trong nước tại Tạp Chí Thể Thao là sự lựa chọn hoàn toàn đúng đắn. Đặc biệt Tạp Chí Thể Thao cũng hợp tác với Bóng Đá Số để mang tới cho độc giả những dữ liệu bóng đá chính xác theo thời gian thực.

Tin thể thao quốc tế 

Tin thể thao quốc tế tại của chuyên trang Tạp Chí Thể Thao sẽ cập nhật tới quý độc giả những tin tức mới nhất liên quan đến thể thao quốc tế. Tất cả những tin tức về các môn thể thao hấp dẫn nhất như bóng đá, quần vợt, đua xe,... từ các giải đấu hàng đầu trên thế giới sẽ được chúng tôi gửi tới quý độc giả sớm nhất. 

Bên cạnh đó, thông tin liên quan đến các ngôi sao bóng đá hàng đầu thế giới, những bóng hồng (WAGs) phía sau những cầu thủ, những tin tức sôi động của các kỳ chuyển nhượng tại các giải đấu hàng đầu cũng sẽ được tổng hợp và cập nhật nhanh chóng, chính xác nhất. 

Ngoài ra, nếu quý khách muốn theo dõi tỷ lệ kèo nhà cái, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, KQBD hôm nay hay đơn giản muốn xem tỷ số trực tuyến - Livescore trực tiếp các giải đấu bóng đá trên thế giới thì chuyên mục tin thể thao tại Tạp Chí Thể Thao là sự lựa chọn đúng đắn. Chỉ cần 1 cú Click chuột thôi là cả thế giới thể thao với những tin tức nóng hổi sẽ nằm gọn trong tầm mắt của các bạn. Đặc biệt, với môn thể thao vua, các chuyên gia sẽ đưa ra những nhận định bóng đá và tin soi kèo nhà cái hôm nay chuẩn nhất.

 - Ảnh 4
Tin tức thể thao được cập nhật 24h tại Tạp Chí Thể Thao

Tin nóng thể thao bóng đá 

Với những fan hâm mộ của môn thể thao Vua thì chắc hẳn việc cập nhật những tin nóng thể thao bóng đá đã trở thành thói quen mỗi ngày. Thấu hiểu những tâm tư của độc giả, đội ngũ biên tập viên của Tạp Chí Thể Thao vẫn luôn cố gắng đem đến những tin thể thao bóng đá mới nhất, chính xác nhất tới bạn đọc. 

Tin thể thao Ngoại hạng Anh 

Ngoại hạng Anh hay Premier League được mệnh danh là giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh. Chính sự cạnh tranh khốc liệt giữa các đội bóng tại Premier League đã tạo nên sự kịch tính, khó đoán, riêng biệt của giải đấu so với các giải quốc nội khác, đồng thời thu hút lượng lớn fan hâm mộ trên toàn thế giới trong đó có người hâm mộ Việt Nam. 

Nếu bạn cũng là một fan hâm mộ đích thực của Premier League, hay chỉ đơn thuần là cổ động viên cuồng nhiệt của một đội bóng nào đó trong nhóm Big Six thì đừng bỏ lỡ tin thể thao Ngoại hạng Anh của Tạp Chí Thể Thao.

Tại đây, toàn bộ những thông tin nóng hổi của Premier League chẳng hạn như thông tin các trận đấu như nhận định bóng đá Anh, soi kèo Ngoại hạng Anh hay dự đoán bóng đá các giải FA Cup, Cup liên đoàn... Ngoài ra còn có thông tin bên lề sân cỏ, thông tin liên quan đến đời tư của các siêu sao giải Ngoại hạng Anh, thông tin chuyển nhượng,... đều được đội ngũ biên tập viên gửi tới độc giả sớm nhất, tin tức cập nhật liên tục theo giây. 

Đặc biệt, với những fan bóng đá muốn trực tiếp theo dõi trận đấu của đội bóng mà mình yêu thích cũng có thể truy cập ngay chuyên mục trực tiếp bóng đá để xem trực tuyến cùng các BLV bóng đá chuyên nghiệp.

Bên cạnh Ngoại hạng Anh thì Tạp Chí Thể Thao còn cập nhật nhiều thông tin nhận định của các giải đấu hàng đầu châu Âu như: Nhận định bóng đá Đức, Soi kèo Tây Ban Nha, soi kèo bóng đá Pháp, nhận định bóng đá Ý. Đặc biệt với 2 đấu trường bóng đá đỉnh cao của châu Âu là Champions league và Europa league, các chuyên gia bóng đá của Tạp Chí Thể Thao cũng đưa ra các bài nhận định bd chuyên sâu tại các chuyên mục: Soi kèo C1soi kèo cúp C2

Tin tức World Cup 2022 

World Cup là giải đấu hấp dẫn nhất thế giới cấp độ ĐTQG - Là giải đấu mà bất kỳ đội bóng của quốc gia nào cũng từng mong muốn một lần giành tấm huy chương vàng danh giá. Với chu kỳ 4 năm mới tổ chức một lần, sức nóng của mỗi kỳ World Cup là không thể phủ nhận. 

Với một đất nước mà bóng đá được xem là môn thể thao Vua như ở Việt Nam thì thói quen cập nhật tin tức World Cup 2022 mỗi ngày là điều vô cùng bình thường. 

Tại Tạp Chí Thể Thao, tất cả những tin tức mới nhất, tin soi kèo World Cup 2022 từ vòng loại, vòng bảng cho đến vòng chung kết World Cup 2022 của bóng đá nam và bóng đá nữ đều được chuyên trang sát sao cập nhật, hi vọng đem đến cho độc giả những thông tin trong và ngoài sân cỏ mới nhất. 

Ngoài xem nhận định và dự đoán World Cup thì bạn đọc cũng có thể xem thêm kèo World Cup được cập nhật từng giây, lịch thi đấu, BXH World Cup 2022 sẽ được gửi tới bạn đọc nhanh nhất và chính xác nhất.

 - Ảnh 5
Tạp Chí Thể Thao - Nhận định chất - Soi kèo chuẩn

Bản tin bóng đá Việt Nam 

Không chỉ cập nhật tin tức bóng đá từ các giải đấu hàng đầu thế giới, Tạp Chí Thể Thao cũng luôn đồng hành cùng bóng đá nước nhà khi đều đặn xuất bản những bản tin bóng đá Việt Nam mỗi ngày. Bản tin bóng đá Việt Nam sẽ cung cấp cho quý độc giả những tin tức trong và ngoài sân cỏ của các giải quốc nội như: V-League, U21 Quốc Gia, U19 Quốc Gia. 

Bên cạnh đó, bất kỳ giải đấu trong khu vực Đông Nam Á như SEA Games hay khu vực châu Á mà có sự góp mặt của ĐTQG Việt Nam cũng đều được chuyên trang Tạp Chí Thể Thao cập nhật đầy đủ.

Ngoài ra, với những cô nàng fangirl muốn tìm hiểu chi tiết về những chàng cầu thủ điển trai của ĐTQG Việt Nam như Quang Hải, Tiến Linh,...thì chuyên mục tin tức bóng đá Việt Nam cũng sẽ cung cấp toàn bộ những thông tin tiểu sử của các cầu thủ, giúp cho người hâm mộ có góc nhìn chân thực nhất về những chàng trai đang nỗ lực từng ngày đem vinh quang cho ĐTQG và nền bóng đá nước nhà. 

Kết luận 

Như vậy, chuyên trang Tạp Chí Thể Thao chính xác là địa chỉ cung cấp những tin tức thể thao mới nhất 24h. Đến với Tạp Chí Thể Thao, quý độc giả sẽ không bao giờ lo lắng bỏ lỡ bất kỳ tin tức thể thao trong nước hay thế giới. Chỉ cần đều đặn truy cập vào website: Tapchithethao.tv là quý độc giả đã có thể thỏa sức tận hưởng đam mê và cập nhật toàn bộ tin thể thao hấp dẫn. 

Back to top
Back to top