Bản quyền ©2022 | Tapchithethao.tv
© Chỉ được phát hành lại thông tin khi có sự đồng ý bằng văn bản của Tapchithethao.tv
Địa chỉ : 36 Trần Phú, Khâm Thiên, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam.
Liên hệ: @lucky27sky(telegram)
Thứ hai, 05/12/2022 16:04

KQBD hôm nay mới nhất - Xem kết quả bóng đá trực tuyến

KQBD hôm nay mới nhất, cập nhật liên tục kết quả bóng đá trực tuyến đêm qua và rạng sáng nay trực tiếp theo thời gian thực tại Tạp Chí Thể Thao.

Ngày giờ Trận Đấu
1/8 Final
H2: 90'+
Heart of Midlothian
Thẻ đỏ
Heart of Midlothian
Almeria
Almeria
Thẻ đỏ
Vòng bảng
Vòng 29
H2: 77'
Beijing Guoan
Beijing Guoan
Dalian Pro
Dalian Pro
Cangzhou Mighty Lions
Cangzhou Mighty Lions
Wuhan three town
Wuhan three town
Vòng 15
Vòng 18
Vòng 19
Vòng 16
Vòng 5
Vòng
Yeroskipou FC (nữ)
Yeroskipou FC (nữ)
Omonia Nicosia (nữ)
Omonia Nicosia (nữ)
Lefkothea Latisa (nữ)
Lefkothea Latisa (nữ)
Karmiotissa Chrisomilia (nữ)
Karmiotissa Chrisomilia (nữ)
Aris Limassol (nữ)
Aris Limassol  (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
Vòng
Vòng 15
Vòng 12
H1: 36'
Madura United
Madura United
PSIS Semarang
PSIS Semarang
H1: 35'
Bhayangkara Surabaya United
Bhayangkara Surabaya United
PSS Sleman
PSS Sleman
Vòng 17
H1: 45'+
NK Croatia Zmijavci
NK Croatia Zmijavci
HNK Vukovar 91
HNK Vukovar 91
Vòng 17
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Duzcespor
Duzcespor
Kirsehir Koyhizmetleri
Kirsehir Koyhizmetleri
Bursa Niluferspor AS
Bursa Niluferspor AS
Corum Belediyespor
Corum Belediyespor
Menemen Belediye Spor
Menemen Belediye Spor
Vòng 19
H1: 45'+
Union Villa Krause
Union Villa Krause
CA Penaflor
CA Penaflor
Ben Hur Rafaela
Ben Hur Rafaela
Club Arsenal de Viale
Club Arsenal de Viale
Velez de San Ramon
Velez de San Ramon
Barrio Argentino
Barrio Argentino
General Paz Junlors
General Paz Junlors
Deportivo Colon CC
Deportivo Colon CC
San Miguel Bochin Club
San Miguel Bochin Club
CA Juventud Alianza
CA Juventud Alianza
Atletico Carcarana
Atletico Carcarana
Rivadavia Venado Tuerto
Rivadavia Venado Tuerto
Ferrocarril del Estado
Thẻ đỏ
Ferrocarril del Estado
Coronel Aguirre
Coronel Aguirre
Thẻ đỏ
CA Sarmiento de Humboldt
CA Sarmiento de Humboldt
San Martin El Banado
San Martin El Banado
Huracan de Ingeniero White
Thẻ đỏThẻ đỏ
Huracan de Ingeniero White
Huracan de Tres Arroyos
Huracan de Tres Arroyos
Thẻ đỏThẻ đỏ
Regatas de San Nicolas
Regatas de San Nicolas
Sportivo Baradero
Sportivo Baradero
CA Belgrano Parana
CA Belgrano Parana
Gimnasia Y Esgrima
Gimnasia Y Esgrima
Unidos de Olmos
Unidos de Olmos
CDYF Las Mandarinas
CDYF Las Mandarinas
Defensores Puerto Vilelas
Defensores Puerto Vilelas
Ferroviario Corrientes
Ferroviario Corrientes
Huracan de Chivilcoy
Huracan de Chivilcoy
Social Atletico Television
Social Atletico Television
Vòng
Vòng 15
Karaman Belediyesi Spor
Karaman Belediyesi Spor
Elazigspor
Elazigspor
Sapanca Genclikspor
Sapanca Genclikspor
Bergama Belediyespor
Bergama Belediyespor
Yeni Altindag BS
Yeni Altindag BS
Nevsehirspor Genclik
Nevsehirspor Genclik
Elazig Belediyespor
Elazig Belediyespor
Ayvalikgucu Belediyespor
Ayvalikgucu Belediyespor
Darica Genclerbirligi
Darica Genclerbirligi
Turk Metal Kirikkale
Turk Metal Kirikkale
Akhisar Bld.Geng
Akhisar Bld.Geng
Kepez Belediyespor
Kepez Belediyespor
Anadolu Selcukluspor
Anadolu Selcukluspor
EdirnesporGenclik
EdirnesporGenclik
Kelkit Belediye Hurriyet
Kelkit Belediye Hurriyet
Yeni Orduspor
Yeni Orduspor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Halide Edip Adivarspor
Halide Edip Adivarspor
Vòng
Vòng 2
Vòng 11
Academica Coimbra
Academica Coimbra
Real Sport Clube
Real Sport Clube
Vòng 15
Juventude de Evora
Juventude de Evora
Atletico Clube Purtugal
Atletico Clube Purtugal
Vòng 13
Chabab Ben Guerir
Chabab Ben Guerir
JSM Jeunesse Sportive El Massi
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Vòng 12
Al-Hilal (Youth)
Al-Hilal (Youth)
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al Ahli Jeddah (Youth)
Vòng 5
NTV Beleza (nữ)
NTV Beleza (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Vòng
Dep.Independiente Medellin
Dep.Independiente Medellin
Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
Vòng 9
Manchester City (nữ)
Manchester City (nữ)
Brighton H.A. (nữ)
Brighton H.A. (nữ)
Liverpool (nữ)
Liverpool (nữ)
West Ham United (nữ)
West Ham United (nữ)
Reading (nữ)
Reading (nữ)
Tottenham Hotspur  (nữ)
Tottenham Hotspur (nữ)
Vòng
H1: 45'+
Thimphu City
Thimphu City
BFF Academy U19
BFF Academy U19
Royal Cappellen FC
Royal Cappellen FC
Sporting Hasselt
Sporting Hasselt
Vòng 12
Vòng 3
Vòng 5
Vòng
ACF Clarentia Trento (nữ)
ACF Clarentia Trento (nữ)
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
Tavagnacco (nữ)
Tavagnacco (nữ)
San Marino College (nữ)
San Marino College (nữ)
Vòng
Vòng
Vòng
Vòng
F.C. Nouadhibou
F.C. Nouadhibou
FC Inter Nouakchott
FC Inter Nouakchott
Vòng 13
H1: 45'+
Apollon Limassol FC
Apollon Limassol FC
AEL Limassol
AEL Limassol
Anorthosis Famagusta FC
Anorthosis Famagusta FC
Aris Limassol
Aris Limassol
Vòng
H1: 45'+
Gwambina FC
Gwambina FC
African Sports
African Sports
Vòng 1
Vòng
Vòng
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
Banat Girls (nữ)
Banat Girls (nữ)
CSM Alexandria (nữ)
CSM Alexandria (nữ)
Fairplay Bucuresti (nữ)
Fairplay Bucuresti (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
Universitatea Galati (nữ)
Universitatea Galati (nữ)
Vasas Odorhei (nữ)
Vasas Odorhei (nữ)
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
Vòng 14
US Mondorf-les-Bains
US Mondorf-les-Bains
Jeunesse Esch
Jeunesse Esch
Red Boys Differdange
Red Boys Differdange
Progres Niedercorn
Progres Niedercorn
Vòng 14
UD San Sebastian Reyes
Thẻ đỏ
UD San Sebastian Reyes
CF Talavera de la Reina
CF Talavera de la Reina
Thẻ đỏ
C.D. San Fernando Isleno
C.D. San Fernando Isleno
CD Linares Deportivo
CD Linares Deportivo
Vòng 13
SpVgg Unterhaching U17
SpVgg Unterhaching U17
TSV 1860 Munchen U17
TSV 1860 Munchen U17
Hamburger SV U17
Hamburger SV U17
Viktoria Berlin U17
Viktoria Berlin U17
Saarbrucken(U17)
Saarbrucken(U17)
Jahn Regensburg U17
Jahn Regensburg U17
SC Freiburg U17
SC Freiburg U17
Bayern Munchen U17
Bayern Munchen U17
CF Vimenor
CF Vimenor
Club Deportivo Tropezon
Club Deportivo Tropezon
Quintanar Del Rey
Quintanar Del Rey
CP Villarrobledo
CP Villarrobledo
UD Gran Tarajal ST
UD Gran Tarajal ST
Las Palmas Atletico
Las Palmas Atletico
Atletico Pueblonuevo
Atletico Pueblonuevo
AD Llerenense
AD Llerenense
CF Pozuelo Alarcon
CF Pozuelo Alarcon
RSD Alcala Henares
RSD Alcala Henares
Real Titanico Laviana
Real Titanico Laviana
L Entregu CF
L Entregu CF
CF Trival Valderas
Thẻ đỏ
CF Trival Valderas
RSC International
RSC International
Thẻ đỏ
CU Collado Villalba
CU Collado Villalba
CD Paracuellos Antamira
CD Paracuellos Antamira
Vòng 7
Dudulluspor (nữ)
Dudulluspor (nữ)
ALG Spor (nữ)
ALG Spor (nữ)
Kirecburnu (nữ)
Kirecburnu (nữ)
Trabzonspor (nữ)
Trabzonspor (nữ)
Fatih Vatan Spor (nữ)
Fatih Vatan Spor (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
Adana Idmanyurduspor (nữ)
Adana Idmanyurduspor (nữ)
Muratpasa (nữ)
Muratpasa (nữ)
H1: 45'+
Hakkarigucu SK (nữ)
Hakkarigucu SK (nữ)
Altay SK Izmir (nữ)
Altay SK Izmir (nữ)
Besiktas (nữ)
Besiktas (nữ)
KDZ Ereglispor (nữ)
KDZ Ereglispor (nữ)
Konak BEL. (nữ)
Konak BEL. (nữ)
Galatasaray SK (nữ)
Galatasaray SK (nữ)
Amedspor (nữ)
Amedspor (nữ)
Atasehir Belediyesi (nữ)
Atasehir Belediyesi (nữ)
Vòng
Calcio Leinfelden-Echterdingen
Calcio Leinfelden-Echterdingen
Sportfreunde Schwabisch Hall
Sportfreunde Schwabisch Hall
Vòng 3
Melbourne Victory (nữ)
Melbourne Victory (nữ)
Wellington Phoenix (nữ)
Wellington Phoenix (nữ)
Adelaide United (nữ)
Adelaide United (nữ)
Western United (nữ)
Western United (nữ)
Vòng
Dijon U19 (nữ)
Dijon  U19 (nữ)
Issy les Moulineaux  U19 (nữ)
Issy les Moulineaux U19 (nữ)
Quarterfinals
Vòng 13
Gimnastica Torrelavega
Gimnastica Torrelavega
Union Langreo
Union Langreo
Xerez Deportivo FC
Xerez Deportivo FC
Recreativo Huelva
Recreativo Huelva
Juventud Torremolinos CF
Juventud Torremolinos CF
FC Cartagena B
FC Cartagena B
Suokuaili Moss
Suokuaili Moss
Atletico de Madrid B
Atletico de Madrid B
CD Artistico Navalcarnero
CD Artistico Navalcarnero
Cerdanyola del Valles
Cerdanyola del Valles
Vòng 11
Olympiada Lympion
Olympiada Lympion
Ethnikos Achnas FC
Ethnikos Achnas FC
Omonia 29is Maiou
Omonia 29is Maiou
PO Ahironas-Onisilos
PO Ahironas-Onisilos
Vòng
Vòng
H1: 45'+
SV Grun-Weib Siebenbaumen
SV Grun-Weib Siebenbaumen
Heider SV
Heider SV
Vòng 15
H1: 45'+
Cannes AS U19
Cannes AS U19
Ajaccio U19
Ajaccio U19
H1: 45'+
Drancy U19
Drancy U19
Lille U19
Lille U19
Air Bel U19
Air Bel U19
Avenir Sportif Beziers U19
Avenir Sportif Beziers U19
Orleans US 45 U19
Orleans US 45 U19
Valenciennes US U19
Valenciennes US U19
H1: 45'+
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
Nancy U19
Nancy U19
Groups(South)
Vòng
Swansea City (nữ)
Swansea City (nữ)
Cardiff City FC (nữ)
Cardiff City FC (nữ)
Aberystwyth (nữ)
Aberystwyth (nữ)
The New Saints (nữ)
The New Saints (nữ)
Cardiff Metropolitan (nữ)
Cardiff Metropolitan   (nữ)
Pontypridd Town (nữ)
Pontypridd Town (nữ)
Vòng 16
Vòng
New fair Kuitan
New fair Kuitan
Tsun Tat Kwok Keung
Tsun Tat Kwok Keung
Vòng 5
Vòng 8
Vòng 11
Hoffenheim U19
Hoffenheim U19
FC Astoria Walldorf U19
FC Astoria Walldorf U19
Hertha Zehlendorf U19
Thẻ đỏThẻ đỏ
Hertha Zehlendorf U19
MagdeburgU19
MagdeburgU19
Thẻ đỏThẻ đỏ
SpVgg Unterhaching U19
SpVgg Unterhaching U19
Eintracht Frankfurt U19
Eintracht Frankfurt U19
Fortuna Dusseldorf U19
Fortuna Dusseldorf U19
Monchengladbach U19
Monchengladbach U19
Borussia Dortmund U19
Borussia Dortmund U19
MSV Duisburg U19
MSV Duisburg U19
Eintracht Trier U19
Eintracht Trier U19
VfB Stuttgart U19
VfB Stuttgart U19
Vòng
H1: 45'+
Samsunspor U19
Samsunspor U19
Balikesirspor U19
Balikesirspor U19
Vòng 19
Vòng 10
Kwai Tsing District FA
Kwai Tsing District FA
South China AA
South China AA
Citizen
Citizen
Central   Western District RSA
Central Western District RSA
Vòng
Vòng 10
Shabab Al Ghazieh
Shabab Al Ghazieh
Trables Sports Club
Trables Sports Club
Vòng 2
Hong Kong U23
Hong Kong U23
Eastern A.A Football Team
Eastern A.A Football Team
Vòng 17
Vòng 21
SV Drochtersen/Assel
SV Drochtersen/Assel
Werder Bremen (Youth)
Werder Bremen (Youth)
Eintracht Norderstedt
Eintracht Norderstedt
SSV Jeddeloh
SSV Jeddeloh
Phonix Lubeck
Phonix Lubeck
TuS Blau-Weiss Lohne
TuS Blau-Weiss Lohne
Holstein Kiel II
Holstein Kiel II
SV Atlas Delmenhorst
SV Atlas Delmenhorst
H1: 45'+
VfV Borussia 06 Hildesheim
VfV Borussia 06 Hildesheim
FC Teutonia 05
FC Teutonia 05
Vòng 15
Vòng 21
Vòng 15
Vòng 12
H1: 45'+
Sant Julia
Sant Julia
FC Santa Coloma
FC Santa Coloma
UE Santa Coloma
Thẻ đỏ
UE Santa Coloma
Inter Club Escaldes
Inter Club Escaldes
Thẻ đỏ
Atletic Club D Escaldes
Atletic Club D Escaldes
Penya Encarnada
Penya Encarnada
Vòng 17
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Shkendija 79
FK Shkendija 79
Vòng
Vòng 16
Vòng 12
Tuti SC Khartoum
Tuti SC Khartoum
Al-Hilal Omdurman
Al-Hilal Omdurman
Vòng 20
Vòng 13
Cittanova Interpiana
Cittanova Interpiana
Citta Di S. Agata
Citta Di S. Agata
ASD Flaminia Civita Castellana
ASD Flaminia Civita Castellana
ASD Seravezza Calcio
ASD Seravezza Calcio
Asd Pineto Calcio
Asd Pineto Calcio
Trastevere Calcio
Trastevere Calcio
A.S.D. Torviscosa
A.S.D. Torviscosa
Montecchio Maggiore
Montecchio Maggiore
Sangiovannese
Sangiovannese
Ssd Group Citta Di Castello
Ssd Group Citta Di Castello
Team Nuova Florida
Team Nuova Florida
SSD Porto D’Ascoli
SSD Porto D’Ascoli
H1: 45'+
Trapani
Trapani
ASD San Luca
ASD San Luca
Desenzano Calvina
Desenzano Calvina
Virtus Ciserano Bergamo
Virtus Ciserano Bergamo
Vòng
Vòng 13
ASD Montegiorgio
ASD Montegiorgio
Alma Juventus Fano
Alma Juventus Fano
ASD Caldiero Terme
ASD Caldiero Terme
US Levico Terme
US Levico Terme
H1: 45'+
Santa Maria
Santa Maria
ASD Licata
ASD Licata
Vòng 9
Zibo Cuju F.C.
Thẻ đỏ
Zibo Cuju F.C.
Jiangxi Liansheng FC
Jiangxi Liansheng FC
Thẻ đỏ
Nanjing City
Nanjing City
Shanghai Jiading City Fight Fat
Shanghai Jiading City Fight Fat
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Xinjiang Tianshan Leopard
Xinjiang Tianshan Leopard
Vòng 14
H1: 6'
Dnipro-1 U21
Dnipro-1 U21
FC Shakhtar Donetsk U21
FC Shakhtar Donetsk U21
Vòng
GD Estoril-Praia U19
GD Estoril-Praia U19
Casa Pia AC U19
Casa Pia AC U19
Vitoria FC Setubal U19
Vitoria FC Setubal U19
Benfica U19
Benfica U19
Vòng 11
Vòng
AD Sporting Hortaleza U19
Thẻ đỏ
AD Sporting Hortaleza U19
Leganes U19
Leganes U19
Thẻ đỏ
Valencia U19
Valencia U19
Atletico Madrileno U19
Atletico Madrileno U19
Fuenlabrada U19
Fuenlabrada U19
Cultural Leonesa U19
Cultural Leonesa U19
Las Palmas U19
Las Palmas U19
CF Juventud Laguna U19
CF Juventud Laguna U19
Celta Vigo U19
Celta Vigo U19
Deportivo La Coruna U19
Deportivo La Coruna U19
Inter Amistad U19
Inter Amistad U19
CD Diocesano U19
CD Diocesano U19
Vòng bảng
H1: 45'+
Al-Arabi Club (KUW)
Al-Arabi Club (KUW)
Al-Sahel
Al-Sahel
Vòng
Lens (nữ)
Lens (nữ)
La Roche-sur-Yon (nữ)
La Roche-sur-Yon (nữ)
Vòng 6
Vòng 11
Primeiro de Agosto
Primeiro de Agosto
Isaac de Benguela
Isaac de Benguela
Sagrada Esperanca
Sagrada Esperanca
Sporting de Benguela
Sporting de Benguela
Santa Rita FC
Santa Rita FC
Progresso da Lunda Sul
Progresso da Lunda Sul
Vòng 9
Chelsea FC Soccer School (HK)
Chelsea FC Soccer School (HK)
Sao Jose(AP)
Sao Jose(AP)
Tuen Mun Football Team
Tuen Mun Football Team
Yau Tsim Mong
Yau Tsim Mong
Vòng
Vòng 12
Vòng
Fortuna Cologne II
Fortuna Cologne II
BC Viktoria Glesch Paffendorf
BC Viktoria Glesch Paffendorf
DJK Teutonia St.Tonis
DJK Teutonia St.Tonis
MSV Düsseldorf
MSV Düsseldorf
H1: 45'+
Erndtebruck
Erndtebruck
ASC 09 Dortmund
ASC 09 Dortmund
SpVg Frechen 20
SpVg Frechen 20
Borussia Freialdenhoven
Borussia Freialdenhoven
Delbrucker SC
Delbrucker SC
SC Preussen Munster II
SC Preussen Munster II
Sportfreunde Lotte
Sportfreunde Lotte
SV Westfalia Rhynern
SV Westfalia Rhynern
TSG Sprockhovel
TSG Sprockhovel
SG Finnentrop/Bamenohl
SG Finnentrop/Bamenohl
SpVgg Vreden 1921
SpVgg Vreden 1921
Siegen Sportfreunde
Siegen Sportfreunde
FC Viktoria Arnoldsweiler
FC Viktoria Arnoldsweiler
Konishisdorf
Konishisdorf
SC Spelle-Venhaus
SC Spelle-Venhaus
SV Ahlerstedt Ottendorf
SV Ahlerstedt Ottendorf
Freie Turnerschaft Braunschweig
Freie Turnerschaft Braunschweig
FC Schoningen08
FC Schoningen08
Rot-Weiss Walldorf
Rot-Weiss Walldorf
Eintracht Stadtallendorf
Eintracht Stadtallendorf
Arminia Hannover
Arminia Hannover
Germania Egestorf
Germania Egestorf
TSV Victoria Clarholz
TSV Victoria Clarholz
Adams Sam Beek
Adams Sam Beek
TuS Schwachhausen
TuS Schwachhausen
Werder Bremen III
Werder Bremen III
Hertha 06 Charlotten
Hertha 06 Charlotten
SG Dynamo Schwerin
SG Dynamo Schwerin
Hansa Rostock II
Hansa Rostock II
FSV Optik Rathenow
FSV Optik Rathenow
SC Concordia Hamburg
Thẻ đỏ
SC Concordia Hamburg
Tus Dassendorf
Tus Dassendorf
Thẻ đỏ
HEBC Hamburg
HEBC Hamburg
Uhlenhorster SC Paloma
Uhlenhorster SC Paloma
Vòng 16
Vòng 11
Real Betis (nữ)
Real Betis (nữ)
Levante UD (nữ)
Levante UD (nữ)
Alhama CF (nữ)
Thẻ đỏ
Alhama CF (nữ)
Villarreal (nữ)
Villarreal (nữ)
Thẻ đỏ
Colegio Aleman Valencia (nữ)
Colegio Aleman Valencia (nữ)
Atletico de Madrid (w)
Atletico de Madrid (w)
Sporting De Huelva (nữ)
Sporting De Huelva (nữ)
CD Alaves (nữ)
CD Alaves (nữ)
Vòng 9
SG Essen-Schonebeck (nữ)
SG Essen-Schonebeck (nữ)
Werder Bremen (nữ)
Werder Bremen (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ)
Turbine Potsdam (nữ)
Turbine Potsdam (nữ)
Vòng 10
Excelsior Barendrecht (nữ)
Excelsior Barendrecht (nữ)
PSV Eindhoven  (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
BSV Al-Dersimspor
BSV Al-Dersimspor
TSV Mariendorf 1897
TSV Mariendorf 1897
H1: 45'+
SC Charlottenburg
SC Charlottenburg
Berliner SC
Berliner SC
Vòng
Vòng 9
Vòng 10
Nurnberg (nữ)
Nurnberg (nữ)
Ingolstadt 04 (nữ)
Ingolstadt 04 (nữ)
FFC Frankfurt II (nữ)
FFC Frankfurt II (nữ)
Andernach (nữ)
Andernach (nữ)
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
Bayern Munich II (nữ)
Bayern Munich II (nữ)
FC Gutersloh (nữ)
FC Gutersloh (nữ)
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
SC Freiburg II (nữ)
SC Freiburg II (nữ)
Wolfsburg II (nữ)
Wolfsburg II (nữ)
Vòng 20
Vòng
Vòng
Cacereno B (nữ)
Cacereno B (nữ)
Atleico Malaga (nữ)
Atleico Malaga (nữ)
CD Parquesol CF (nữ)
CD Parquesol CF (nữ)
Espanyol B (nữ)
Espanyol B (nữ)
Osasuna B (nữ)
Osasuna  B (nữ)
Real Madrid II (nữ)
Real Madrid II (nữ)
Vòng 11
Como 2000 (nữ)
Como 2000 (nữ)
Fiorentina (nữ)
Fiorentina (nữ)
Vòng 16
JL Chiangmai United FC
JL Chiangmai United FC
Phrae United FC
Phrae United FC
Vòng 4
Vòng 10
Paris FC (nữ)
Paris FC (nữ)
Paris Saint Germain (nữ)
Paris Saint Germain (nữ)
Vòng 11
Charlton (nữ)
Charlton (nữ)
Sheffield United   (nữ)
Sheffield United (nữ)
London City Lionesses (nữ)
London City Lionesses (nữ)
Southampton (nữ)
Southampton (nữ)
Durham Wildcats LFC (nữ)
Durham Wildcats LFC (nữ)
Bristol Academy (nữ)
Bristol Academy (nữ)
Vòng
Vòng
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
Thẻ đỏ
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
Eibar (nữ)
Eibar (nữ)
Thẻ đỏ
CD Fontsanta Fatjo (nữ)
CD Fontsanta Fatjo (nữ)
Vic Riuprimer Refo (nữ)
Vic Riuprimer Refo (nữ)
Pozuelo Alarcon (nữ)
Pozuelo Alarcon (nữ)
Salamanca (nữ)
Salamanca (nữ)
Atletico Union Guimar (nữ)
Atletico Union Guimar (nữ)
Puerto del Carmen (nữ)
Puerto del Carmen (nữ)
CD Juan Grande (nữ)
CD Juan Grande (nữ)
Osasuna (w)
Osasuna (w)
Victoria CF Coruna (nữ)
Victoria CF Coruna (nữ)
Sporting Gijon (nữ)
Sporting Gijon (nữ)
CE Seagull (nữ)
CE Seagull  (nữ)
Villarreal B (nữ)
Villarreal B (nữ)
UD Logrones (nữ)
Thẻ đỏ
UD Logrones (nữ)
Racing Santander II (nữ)
Racing Santander II (nữ)
Thẻ đỏ
Real Oviedo (nữ)
Real Oviedo (nữ)
CDEF Logrono (nữ)
CDEF Logrono (nữ)
San Vicente (nữ)
San Vicente (nữ)
ADFB La Rambla (nữ)
ADFB La Rambla (nữ)
RCD Espanyol (nữ)
RCD Espanyol (nữ)
Deportivo La Coruna W
Deportivo La Coruna W
Plaza Argel (nữ)
Plaza Argel (nữ)
Sevilla B (nữ)
Sevilla B (nữ)
Vòng 17
Vòng
Tot Ons Genoegen Berkel
Tot Ons Genoegen Berkel