Bản quyền ©2022 | Tapchithethao.tv
© Chỉ được phát hành lại thông tin khi có sự đồng ý bằng văn bản của Tapchithethao.tv
Địa chỉ : 36 Trần Phú, Khâm Thiên, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam.
Liên hệ: @lucky27sky(telegram)
Thứ tư, 29/03/2023 14:59

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan 2022-2023 hôm nay

Lịch thi đấu giải Hạng 2 Ba Lan hôm nay, lịch thi bóng đá Hạng 2 Ba Lan mới nhất mùa bóng 2023 được cập nhật liên tục tại Tạp Chí Thể Thao.

LTĐ theo vòng đấu

Ngày giờ

Trận Đấu

Chủ Tỉ lệ Khách
Hạng 2 Ba Lan BXH | KQBD
Ngày 31/03Đặt cược

22:59 31/03

KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
Ngày 01/04Đặt cược

18:00 01/04

Gornik Polkowice Gornik Polkowice
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow

20:00 01/04

Garbarnia Krakow Garbarnia Krakow
Wisla Pulawy Wisla Pulawy

20:00 01/04

Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Radunia Stezyca Radunia Stezyca

20:00 01/04

Pogon Siedlce Pogon Siedlce
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie

20:00 01/04

Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg

21:00 01/04

Olimpia Elblag Olimpia Elblag
Lech II Poznan Lech II Poznan

22:00 01/04

Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Hutnik Krakow Hutnik Krakow

22:00 01/04

Motor Lublin Motor Lublin
Slask Wroclaw II Slask Wroclaw II
Ngày 05/04Đặt cược

18:00 05/04

Lech II Poznan Lech II Poznan
Garbarnia Krakow Garbarnia Krakow
Ngày 08/04Đặt cược

22:59 08/04

Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Garbarnia Krakow Garbarnia Krakow

22:59 08/04

GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg

22:59 08/04

Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Motor Lublin Motor Lublin

22:59 08/04

Slask Wroclaw II Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz

22:59 08/04

OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
Pogon Siedlce Pogon Siedlce

22:59 08/04

Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Olimpia Elblag Olimpia Elblag

22:59 08/04

Lech II Poznan Lech II Poznan
Gornik Polkowice Gornik Polkowice

22:59 08/04

Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
Polonia Warszawa Polonia Warszawa

22:59 08/04

Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B

Bảng xếp hạng

Xem thêm
XH Đội bóng ST Hs Điểm
1
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
24 13 45
2
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
23 17 42
3
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
24 13 42
4
Olimpia Elblag Olimpia Elblag
24 11 41
5
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
24 8 41
6
OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
24 10 40
7
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
24 12 38
8
Motor Lublin Motor Lublin
24 2 34
9
Lech II Poznan Lech II Poznan
23 -4 30
10
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
24 -6 30
11
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
23 -3 29
12
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
24 -5 29
13
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
24 -8 27
14
Gornik Polkowice Gornik Polkowice
23 -5 25
15
Garbarnia Krakow Garbarnia Krakow
23 -8 23
16
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
24 -24 23
17
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
24 -14 22
18
Slask Wroclaw II Slask Wroclaw II
23 -9 21
Giờ Trận Đấu Tỉ lệ Tài xỉu 1x2
* vui lòng kéo ngang để xem thêm các chỉ số khác.
20:00
Rwanda Rwanda
Benin Benin
1.16
-1/4
0.70
0.78
1 1/2
1.04
2.45
2.52
3.20
10:05
Queretaro FC Queretaro FC
CDSyC Cruz Azul CDSyC Cruz Azul
1.02
+1/4
0.90
0.98
2 1/2
0.92
2.99
3.35
2.23
17:00
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
0.95
-1
0.97
1.01
2 1/2
0.89
1.54
4.10
6.40
17:00
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Tochigi SC Tochigi SC
1.05
-1/2
0.87
0.97
2
0.93
2.05
3.10
4.15
17:30
Bandirmaspor Bandirmaspor
Bodrumspor Bodrumspor
0.89
-1/4
0.95
0.94
2 1/2
0.88
2.12
3.25
2.94
20:00
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Manisa BB Spor Manisa BB Spor
0.82
-1/2
1.02
0.76
2 1/2
1.06
1.82
3.55
3.45
06:00
CD Alacranes de Durango CD Alacranes de Durango
Correcaminos UAT Correcaminos UAT
0.96
-1/2
0.88
1.03
2 1/2
0.79
1.96
3.40
3.20
08:05
Cancun FC Cancun FC
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
0.82
-0
1.02
0.95
2 1/4
0.87
2.37
3.15
2.63
10:05
Monterrey B Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa CSyD Dorados de Sinaloa
0.95
-3/4
0.89
0.94
2 1/2
0.88
1.74
3.50
3.85
21:00
NK Fuzinar NK Fuzinar
NK Rogaska NK Rogaska
0.91
+1/4
0.89
0.86
2 1/2
0.94
3.10
3.25
2.06
03:00
Envigado FC Envigado FC
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
0.86
-3/4
0.96
0.82
2
0.98
1.62
3.25
5.10
04:00
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Bogota FC Bogota FC
0.75
-3/4
1.07
0.88
2 1/4
0.92
1.55
3.55
5.20
05:30
Deportivo Cali Deportivo Cali
Leones Leones
0.85
-1
0.97
0.86
2 1/4
0.94
1.44
3.80
6.10
07:00
Real Cartagena Real Cartagena
Cortulua Cortulua
0.89
-3/4
0.95
0.98
2 1/4
0.84
1.68
3.30
4.45
20:30
PSIS Semarang PSIS Semarang
Persebaya Surabaya Persebaya Surabaya
0.92
-0
0.92
0.94
2 3/4
0.88
2.45
3.30
2.45
17:00
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Erokspor Erokspor
0.76
-1
1.04
0.73
2 1/4
1.07
1.42
3.90
6.30
17:30
S.Urfaspor S.Urfaspor
Duzcespor Duzcespor
0.90
-3/4
0.90
0.85
2 1/4
0.95
1.65
3.40
4.75
18:00
Etimesgut Belediye Spor Etimesgut Belediye Spor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
1.00
+1/2
0.80
1.05
2 1/4
0.75
4.00
3.20
1.80
18:00
Nazillispor Nazillispor
Inegolspor Inegolspor
0.90
-1/2
0.90
1.12
2 1/2
0.69
1.90
3.20
3.55
18:00
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Amedspor Amedspor
0.85
+1 1/4
0.95
1.00
2 1/2
0.80
7.50
3.80
1.40
18:00
Somaspor Somaspor
Erzincanspor Erzincanspor
0.74
+1/4
1.06
0.85
2
0.95
2.80
3.10
2.28
18:00
Utkoi Utkoi
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
0.70
-3/4
1.11
0.80
2
1.00
1.50
3.55
5.80
18:00
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Erzin Belediyespor Erzin Belediyespor
1.00
-1/4
0.80
0.85
2
0.95
2.20
3.10
2.93
18:00
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Fethiyespor Fethiyespor
0.82
-1/2
0.98
1.05
2 1/4
0.75
1.82
3.45
3.55
18:00
Kocaelispor Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
0.85
-3/4
0.95
0.85
2 1/4
0.95
1.60
3.55
4.60
18:00
Sariyer Sariyer
Balikesirspor Balikesirspor
0.84
-3/4
0.96
1.03
2 1/2
0.77
1.60
3.60
4.60
18:00
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Pazarspor Pazarspor
1.05
-1 1/4
0.75
0.88
2 1/2
0.93
1.50
3.50
7.00
18:00
Bukaspor Bukaspor
Usakspor Usakspor
0.85
-1 1/2
0.95
1.02
2 3/4
0.78
1.24
4.90
9.60
18:00
Ankarademirspor Ankarademirspor
Adiyamanspor Adiyamanspor
1.44
3.60
7.00
23:45
Barcelona (w) Barcelona (w)
Roma CF (w) Roma CF (w)
0.94
-3
0.90
1.01
4
0.81
1.03
11.00
22.00
02:00
Arsenal (w) Arsenal (w)
Bayern Munchen (w) Bayern Munchen (w)
0.89
-1/2
0.95
1.06
2 3/4
0.76
1.89
3.40
3.40
05:00
Barranquilla FC Barranquilla FC
Valledupar FC Valledupar FC
0.95
-0
0.89
0.92
2
0.90
2.66
2.81
2.58
08:00
Deportes Tolima Deportes Tolima
Millonarios Millonarios
1.07
-0
0.81
0.97
2 1/4
0.85
2.53
3.10
2.48
03:00
Guayaquil SC Guayaquil SC
SC Imbabura SC Imbabura
1.09
-1/4
0.75
0.95
2
0.87
2.32
2.92
2.86
03:00
CD Vargas Torres CD Vargas Torres
Macara Macara
1.17
-0
0.69
0.86
1 3/4
0.96
2.98
2.86
2.30
05:00
Capie Warrero Capie Warrero
Matonense SP Matonense SP
0.77
-1/4
0.93
0.81
2 1/4
0.89
2.01
3.00
3.15
05:30
Marilia Ac Marilia Ac
EC Sao Bernardo/SP EC Sao Bernardo/SP
0.87
-1/2
0.83
0.77
2
0.93
1.86
3.00
3.55
05:30
Gremio Prudente Gremio Prudente
Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP
0.96
-1/2
0.74
0.75
2
0.95
1.95
2.94
3.35
06:00
Esporte Clube Sao Jose SP Esporte Clube Sao Jose SP
Desportivo Brasil SP Desportivo Brasil SP
0.96
-1/2
0.74
0.72
1 3/4
0.98
1.95
2.85
3.50
22:00
Queretaro U20 Queretaro U20
CDSyC Cruz Azul U20 CDSyC Cruz Azul U20
0.78
+1/4
1.06
0.89
2 1/4
0.93
2.82
3.15
2.25
22:00
Bechem United Bechem United
Ghana Dream FC Ghana Dream FC
1.44
3.50
7.00
22:00
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
Aduana Stars Aduana Stars
3.00
1.62
6.00
22:00
King Faisal King Faisal
Karela United FC Karela United FC
1.70
3.40
4.33
22:00
Medeama SC Medeama SC
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
1.57
3.40
5.50
01:00
Accra Hearts of Oak Accra Hearts of Oak
Accra Lions Accra Lions
2.00
3.25
3.25
22:00
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Plateau United Plateau United
1.67
3.30
4.75
22:00
Niger Tornadoes FC Niger Tornadoes FC
Wikki Tourist Wikki Tourist
1.53
3.25
6.50
22:00
Sunshine Stars FC Sunshine Stars FC
Doma United Doma United
1.50
3.20
7.50
04:00
CD Achuapa CD Achuapa
Antigua GFC Antigua GFC
0.93
-0
0.83
0.88
2 1/4
0.88
2.63
2.95
2.50
22:30
Arman Gohar Sirjan Arman Gohar Sirjan
Darya Babol Darya Babol
1.00
-1/4
0.80
0.80
1 3/4
1.00
2.38
2.50
3.50
22:45
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Saipa Saipa
2.10
2.60
4.00
22:59
Baderan Tehran FC Baderan Tehran FC
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
0.98
-1/2
0.83
1.03
2
0.78
1.95
2.80
4.20
22:59
Esteghlal Khozestan Esteghlal Khozestan
Van Pars Isfahan Van Pars Isfahan
0.98
-1/4
0.83
0.98
1 3/4
0.83
2.30
2.40
3.75
22:59
Khooshe Talaee Sana Saveh Khooshe Talaee Sana Saveh
Pars Jonoubi Jam Pars Jonoubi Jam
1.00
-1/4
0.80
0.93
1 3/4
0.88
2.30
2.75
3.20
22:59
Khalij Fars Mahshahr Khalij Fars Mahshahr
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
0.78
+1/4
1.03
0.83
1 3/4
0.98
3.10
2.80
2.38
17:30
Dempo Dempo
Ara FC Ara FC
1.00
+1/4
0.80
0.90
2 1/4
0.90
3.25
3.30
2.00
01:00
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
Hostert Hostert
0.80
-2
1.00
1.03
3 1/2
0.78
1.18
6.50
9.50
01:00
Victoria Rosport Victoria Rosport
CS Petange CS Petange
3.80
4.00
1.67
01:00
F91 Dudelange F91 Dudelange
Fola Esch Fola Esch
0.98
-2
0.83
0.83
3 1/2
0.98
1.22
6.50
7.00
01:00
Swift Hesperange Swift Hesperange
Red Boys Differdange Red Boys Differdange
0.98
-1 1/4
0.83
1.03
3
0.78
1.45
5.00
4.50
01:00
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
Racing Union Luxemburg Racing Union Luxemburg
0.73
+1/4
1.08
0.93
2 1/2
0.88
2.50
3.60
2.30
22:59
CD La Virgen Del Camino CD La Virgen Del Camino
Tuoer De Cilliers Tuoer De Cilliers
0.66
+1/4
1.11
1.00
2 1/4
0.76
2.76
2.99
2.38
15:00
Sydney FC (w) Sydney FC (w)
Perth Glory (w) Perth Glory (w)
0.92
-1 3/4
0.92
0.69
3 1/4
1.14
1.27
5.70
6.40
14:00
FC Meralco Manila FC Meralco Manila
Dynamic Herb Cebu Dynamic Herb Cebu
0.90
+3 1/4
0.90
0.90
4 1/4
0.90
29.00
12.00
1.06
01:30
Holywell Holywell
Chirk AAA Chirk AAA
0.96
-2
0.80
0.84
3 1/4
0.92
1.18
6.00
9.50
01:00
FC Paradiso FC Paradiso
FC Tuggen FC Tuggen
0.84
-3/4
1.00
1.03
2 3/4
0.79
1.60
3.70
4.45
01:00
FC Kosova Zurich FC Kosova Zurich
SV Hongg SV Hongg
1.91
3.60
3.20
01:15
Chenois Chenois
La Chaux-de-Fonds La Chaux-de-Fonds
2.00
3.30
3.25
01:15
Bulle Bulle
Breitenrain Breitenrain
1.08
-1/4
0.76
0.87
2 3/4
0.95
2.24
3.50
2.56
05:00
Goias Goias
Cuiaba Cuiaba
0.76
-1/4
0.94
0.99
2 1/4
0.71
2.01
2.95
3.20
06:00
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
0.81
-1/2
0.89
0.76
2 1/4
0.94
1.80
3.25
3.50
16:00
Konyaspor U19 Konyaspor U19
Besiktas JK U19 Besiktas JK U19
0.83
+1/2
0.98
0.98
3
0.83
3.00
4.00
1.91
22:00
FK Podgorica FK Podgorica
FK Grbalj Radanovici FK Grbalj Radanovici
1.73
3.40
4.20
22:30
TSV Aubstadt TSV Aubstadt
Unterhaching Unterhaching
1.05
+3/4
0.79
1.05
2 1/2
0.77
4.90
3.55
1.60
00:30
Monchengladbach AM. Monchengladbach AM.
Wiedenbruck Wiedenbruck
0.83
-1/2
1.01
0.81
2 3/4
1.01
1.83
3.65
3.35
01:45
Cheltenham Town Cheltenham Town
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
1.03
+3/4
0.87
0.96
2 1/4
0.92
4.65
3.60
1.65
01:00
Moldavo (w) Moldavo (w)
Oud Heverlee Leuven II (w) Oud Heverlee Leuven II (w)
1.57
4.33
4.00
04:00
CD Dragon CD Dragon
Once Municipal Once Municipal
0.93
-1/4
0.87
0.84
2
0.96
2.14
2.90
3.30
04:30
CD Platense Municipal Zacatecoluca CD Platense Municipal Zacatecoluca
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
0.83
-1/4
0.97
0.82
2
0.98
2.02
3.00
3.50
08:00
Santa Tecla Santa Tecla
CD Chalatenango CD Chalatenango
0.91
-1/2
0.89
0.86
2 1/4
0.94
1.91
3.30
3.40
08:15
Alianza San Salvador Alianza San Salvador
Jocoro FC Jocoro FC
0.99
-1 1/2
0.81
0.86
2 1/2
0.94
1.30
4.70
7.30
08:30
CD FAS CD FAS
Atletico Marte Atletico Marte
0.97
-1 1/4
0.83
1.00
2 1/2
0.80
1.38
4.20
6.40
08:30
A.D. Isidro Metapan A.D. Isidro Metapan
Aguila Aguila
0.92
+1/4
0.88
0.93
2 1/4
0.87
3.20
3.20
2.06
01:00
Fortaleza (Youth) Fortaleza (Youth)
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
0.69
+1/4
1.01
0.97
2 1/2
0.73
2.55
3.15
2.27
01:00
CR Flamengo (RJ)  (Youth) CR Flamengo (RJ) (Youth)
Ceara Youth Ceara Youth
0.91
-1 1/4
0.79
1.12
3
0.59
1.37
4.20
5.50
01:00
RB Bragantino Youth RB Bragantino Youth
Atletico Mineiro (Youth) Atletico Mineiro (Youth)
0.71
+3/4
0.99
0.79
2 3/4
0.91
3.30
3.50
1.78
06:00
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Gremio (Youth) Gremio (Youth)
0.79
-1/2
0.91
0.86
2 3/4
0.84
1.78
3.50
3.35
05:00
Brusque FC Brusque FC
Barra FC Barra FC
0.86
-1/2
0.84
0.81
1 3/4
0.89
1.85
2.83
3.90
07:00
Hercilio Luz SC Hercilio Luz SC
Criciuma Criciuma
1.03
-1/4
0.67
1.12
2
0.59
2.34
2.63
2.93
01:45
Clachnacuddin Clachnacuddin
Banks o Dee Banks o Dee
4.00
5.00
1.50
02:00
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
Huntly Huntly
0.85
+2 1/4
0.95
0.98
3 3/4
0.83
10.00
6.00
1.18
17:00
Portimonense U23 Portimonense U23
Rio Ave U23 Rio Ave U23
0.90
-1/2
0.94
1.21
2 3/4
0.64
1.90
3.40
3.30
22:00
SK Zapy SK Zapy
Zivanice Zivanice
0.84
-3/4
0.92
1.00
2 3/4
0.76
1.60
3.60
4.60
01:45
Tiverton Town Tiverton Town
Hendon Hendon
0.89
-1/4
0.95
0.82
2 3/4
1.00
2.09
3.55
2.79
01:45
Truro City Truro City
Bracknell Town Bracknell Town
0.88
-1/4
0.96
0.85
3
0.97
2.01
3.50
2.81
17:30
Customs Department FC Customs Department FC
Nakhon Si United FC Nakhon Si United FC
0.92
-1/2
0.78
0.83
2 1/4
0.87
1.92
3.20
3.15
17:30
Chiangmai FC Chiangmai FC
Raj Pracha FC Raj Pracha FC
0.91
-1/2
0.79
0.95
2
0.75
1.91
2.97
3.45
18:00
Nakhon Pathom FC Nakhon Pathom FC
Ranong FC Ranong FC
0.54
-1
1.19
0.90
2
0.80
1.33
3.75
7.60
18:00
Rayong FC Rayong FC
JL Chiangmai United FC JL Chiangmai United FC
0.76
-1/2
0.94
0.85
2 1/4
0.85
1.76
3.00
4.00
18:00
Samut Prakan City Samut Prakan City
Trat FC Trat FC
1.09
+1/2
0.61
0.80
2
0.90
5.10
3.00
1.61
18:30
Phrae United FC Phrae United FC
Kasetsart FC Kasetsart FC
0.74
-3/4
0.96
0.71
2 1/4
0.99
1.57
3.50
4.40
18:30
Uthai Thani Forest Uthai Thani Forest
Ayutthaya United Ayutthaya United
0.85
-1/4
0.85
0.79
2 1/4
0.91
2.03
3.05
2.99
19:00
Krabi FC Krabi FC
Suphanburi FC Suphanburi FC
0.84
+1/4
0.86
0.89
2
0.81
2.97
2.79
2.07
19:00
Udon Thani Udon Thani
Chainat FC Chainat FC
1.07
+3/4
0.63
0.45
2 1/4
1.33
6.50
4.20
1.40
00:45
Charlton (w) Charlton (w)
Lewes (w) Lewes (w)
0.89
-1/2
0.91
0.83
2 1/2
0.97
1.89
3.60
3.20
0 - 0
Trực tiếp
Yeoju Sejong Yeoju Sejong
Gimpo FC Gimpo FC
0.90
+1 1/4
0.94
0.87
3
0.95
6.50
5.00
1.40
17:00
Hwaseong FC Hwaseong FC
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
1.20
-0
0.67
0.96
2
0.86
3.00
2.89
2.26
17:00
Chungnam Asan Chungnam Asan
Jeonju Citizen FC Jeonju Citizen FC
1.02
-2 1/4
0.82
1.00
3 1/2
0.82
1.13
7.00
15.00
17:00
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Mokpo City Mokpo City
0.91
-1/2
0.93
0.97
2 1/2
0.85
1.91
3.30
3.40
17:00
Seongnam FC Seongnam FC
Pyeongchang FC Pyeongchang FC
0.95
-1 1/2
0.89
1.04
3
0.78
1.30
4.80
7.20
17:00
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
Jungnang Chorus Mustang FC Jungnang Chorus Mustang FC
0.96
-2 3/4
0.88
0.80
4 1/4
1.02
1.08
8.60
13.00
17:00
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
1.06
-0
0.78
0.90
2 1/4
0.92
2.71
3.10
2.33
17:00
FC Anyang FC Anyang
Busan I Park Busan I Park
1.01
-3/4
0.83
0.85
2 1/4
0.97
1.77
3.40
3.85
01:45
Dumbarton Dumbarton
Forfar Athletic Forfar Athletic
1.07
-1/2
0.73
1.14
2 3/4
0.67
2.07
3.20
3.10
06:30
Perez Zeledon Perez Zeledon
Puntarenas Puntarenas
0.72
-0
1.13
1.02
2 1/2
0.80
2.24
3.15
2.80
09:00
Sporting San Jose Sporting San Jose
Alajuelense Alajuelense
1.03
+1/4
0.81
1.04
2 3/4
0.78
2.99
3.30
2.08
09:15
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
Santos De Guapiles Santos De Guapiles
0.77
-1 1/2
1.07
0.75
2 3/4
1.07
1.23
5.30
8.40
06:00
Santa Cruz RN Santa Cruz RN
ABC RN ABC RN
0.95
-1
0.85
0.88
2 1/2
0.93
1.55
3.60
5.25

Kèo thơm hôm nay

Soi kèo thơm Dumbarton vs Forfar Athletic, 1h45 ngày 30/3: Dưới thơm, Xỉu sáng
Soi kèo thơm Dumbarton vs Forfar Athletic, 1h45 ngày 30/3: Dưới thơm, Xỉu sángĐặt cược
Soi kèo thơm Dumbarton vs Forfar Athletic, 1h45 ngày 30/3, giải hạng 2 Scotland. Đội cửa dưới Forfar Athletic được tin tưởng vào khả năng mang về niềm vui cho người hâm mộ ở trận đấu này.

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan hôm nay 29/03/2023 Vòng 18 được cập nhật sớm nhất. Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan đêm nay của 25 đội bóng sẽ được Tạp Chí Thể Thao cập nhật đầy đủ và chính xác.

Tạp Chí Thể Thao sẽ cập nhật đầy đủ lịch thi đấu của các CLB: Chojniczanka Chojnice, GKS Belchatow, GKS Jastrzebie, Garbarnia Krakow, Gornik Polkowice, Hutnik Krakow, KP Calisia Kalisz, Kotwica Kolobrzeg, Lech II Poznan, Motor Lublin, OKS Stomil Olsztyn, Olimpia Elblag, Pogon Siedlce, Pogonmazovik, Polonia Warszawa, Radunia Stezyca, Ruch Chorzow, Siarka Tarnobrzeg, Slask Wroclaw II, Sokol Ostroda, Stal Rzeszow, Wigry Suwalki, Wisla Pulawy, Zaglebie Lubin B, Znicz Pruszkow hàng tuần.

Ngoài lịch thi đấu bóng đá Ba Lan thì bạn đọc có thể xem lịch thi đấu các giải bóng đá khác tại: https://tapchithethao.tv/lich-thi-dau.html

Back to top
Back to top